Ngày 2024-03-07
07-03 00:00
Almazan
? - ?
Ponferradina B
07-03 01:00
Villaralbo CF
? - ?
CD Laguna de Duero
07-03 01:45
CD Utiel
? - ?
Atzeneta UE
Ngày 2024-03-09
09-03 01:45
Pamplona
? - ?
UCD Burlades
09-03 19:00
Ceuta B
? - ?
CD Utrera
09-03 19:30
UD Tamaraceite
? - ?
Herbania
09-03 19:30
Teror
? - ?
Marino
09-03 21:30
CD Vitoria(SPA)
? - ?
Anorga
09-03 22:00
Colegios Diocesanos
? - ?
UD Santa Marta
09-03 22:00
UD Collerense
? - ?
UD Arenal
09-03 22:00
CD Huarte
? - ?
Avance Ezcabarte
09-03 22:00
CD Oberena
? - ?
CD Beti Onak
09-03 22:15
CF Soller
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas
09-03 22:30
Velarde
? - ?
SD Laredo
09-03 22:30
UD Rayo Ibense
? - ?
UD Castellonense
09-03 22:30
Bidzala
? - ?
CD Cortes
09-03 22:30
Silla CF
? - ?
Athletic Torrellano
09-03 22:30
Santanyi
? - ?
UD Alcudia
09-03 22:30
Soneja
? - ?
Villarreal C
09-03 22:30
CD Utiel
? - ?
UD Levante B
09-03 22:30
Pasaia KE
? - ?
CD Basconia
09-03 22:30
CD Touring
? - ?
Anaitasuna
09-03 22:30
UD Poblense
? - ?
Inter Manacor
09-03 22:59
Portmany
? - ?
CE Felanitx
09-03 22:59
Pobla De Mafumet CF
? - ?
Girona B
09-03 22:59
Real Titanico Laviana
? - ?
UD Llanera
09-03 22:59
CF Badalona B
? - ?
UE Rapitenca
09-03 22:59
Constancia
? - ?
CD Binissalem
09-03 23:30
Burgos Promesas
? - ?
CD Laguna de Duero
Ngày 2024-03-10
10-03 00:00
CD Ardoi Draw
? - ?
CD Lerines
10-03 00:00
UD Ibarra
? - ?
Las Palmas Atletico
10-03 00:00
Lagunak
? - ?
CA Cirbonero
10-03 00:00
CD Subiza
? - ?
Alesves
10-03 00:00
CD Roda
? - ?
Patacona
10-03 00:00
UDC Txantrea KKE
? - ?
Beti Kozkor KE
10-03 00:30
CF San Bartolome
? - ?
Arucas CF
10-03 00:30
CD Union Sur Yaiza
? - ?
CD Buzanada
10-03 17:45
Fundacio Esportiva Grama
? - ?
UE Tona
10-03 18:00
UE Castelldefels
? - ?
AE Prat
10-03 18:00
Sporting de Gijon B
? - ?
UD Gijon Industrial
10-03 18:00
LHospitalet
? - ?
UE Olot
10-03 18:00
CF Montanesa
? - ?
FC Vilafranca
10-03 18:00
CP San Cristobal
? - ?
CF Reus Deportiu
10-03 18:00
Tenerife B
? - ?
Villa Santa Brigida
10-03 18:00
Condal CF
? - ?
CD Lealtad
10-03 19:00
UD Gran Tarajal ST
? - ?
CD Santa Ursula
10-03 19:00
Lanzarote
? - ?
CD La Cuadra
10-03 19:00
Atletico Victoria
? - ?
Panaderia Pulido
10-03 22:59
Barcia
? - ?
Aviles Stadium CF
10-03 22:59
Caudal
? - ?
CD Llanes
10-03 22:59
CD Colunga
? - ?
CD Praviano
10-03 22:59
L Entregu CF
? - ?
Luarca CF
10-03 22:59
CFJ Mollerussa
? - ?
UE Vilassar de Mar
10-03 22:59
CF Peralada
? - ?
FC L
10-03 22:59
CD Tuilla
? - ?
SD Lenense
Ngày 2024-03-11
11-03 00:00
CF Vimenor
? - ?
Atletico Mineros
11-03 00:00
Ayamonte CF
? - ?
Coria CF
11-03 00:00
Real Madrid C
? - ?
CD Paracuellos Antamira
11-03 00:00
CD Cabecense
? - ?
Conil CF
11-03 00:00
RSD Alcala Henares
? - ?
Villanueva del Pardillo
11-03 00:00
U.M. Escobedo
? - ?
CD Colindres
11-03 00:00
Lucena CF
? - ?
La Palma
11-03 00:00
Torrejon CF
? - ?
CD Canillas
11-03 00:00
CD Guarnizo
? - ?
Castro
11-03 00:00
Cordoba B
? - ?
Puente Genil
11-03 00:00
Alcorcon B
? - ?
CDF Tres Cantos
11-03 00:00
Solares
? - ?
SD Revilla
11-03 00:00
Sevilla C
? - ?
AD Cartaya
11-03 00:00
Mostoles
? - ?
CF Pozuelo Alarcon
11-03 00:00
SD Torina
? - ?
AD Siete Villas
11-03 00:00
Xerez Deportivo
? - ?
CD Pozoblanco
11-03 00:00
CU Collado Villalba
? - ?
Rayo Vallecano B
11-03 00:00
Club Deportivo Tropezon
? - ?
CD Bezana
11-03 00:00
CD Galapagar
? - ?
Las Rozas
11-03 00:00
UC Cartes
? - ?
CD Naval
11-03 00:00
Leganes B
? - ?
CF Trival Valderas
11-03 00:00
Samanod
? - ?
Atletico Albericia
11-03 00:00
CD Gerena
? - ?
Xerez Deportivo FC
11-03 00:00
Urraca
? - ?
UC Ceares
11-03 00:00
Atletico Espeleno
? - ?
Bollullos CF
11-03 00:00
Parla Escuela
? - ?
CD Colonia Moscardo
Ngày 2024-03-16
16-03 19:00
Panaderia Pulido
? - ?
UD Ibarra
16-03 23:30
CD Santa Ursula
? - ?
CF San Bartolome
Ngày 2024-03-17
17-03 00:00
CD Buzanada
? - ?
Teror
17-03 00:00
Herbania
? - ?
CD Union Sur Yaiza
17-03 00:00
Villa Santa Brigida
? - ?
Lanzarote
17-03 17:45
UE Tona
? - ?
CP San Cristobal
17-03 18:00
Girona B
? - ?
Fundacio Esportiva Grama
17-03 18:00
SD Lenense
? - ?
Urraca
17-03 18:00
AE Prat
? - ?
LHospitalet
17-03 18:00
UE Rapitenca
? - ?
UE Castelldefels
17-03 18:00
FC Vilafranca
? - ?
CF Peralada
17-03 18:00
Arucas CF
? - ?
Atletico Victoria
17-03 18:00
Aviles Stadium CF
? - ?
Real Titanico Laviana
17-03 18:00
FC L
? - ?
Pobla De Mafumet CF
17-03 18:00
CD Lealtad
? - ?
Sporting de Gijon B
17-03 19:00
Las Palmas Atletico
? - ?
Tenerife B
17-03 19:00
Marino
? - ?
UD Gran Tarajal ST
17-03 19:00
CD La Cuadra
? - ?
UD Tamaraceite
17-03 22:30
UE Olot
? - ?
CFJ Mollerussa
17-03 22:59
UD Gijon Industrial
? - ?
CD Tuilla
17-03 22:59
UD Llanera
? - ?
CD Colunga
17-03 22:59
CD Llanes
? - ?
L Entregu CF
17-03 22:59
Luarca CF
? - ?
Barcia
17-03 22:59
CF Reus Deportiu
? - ?
CF Badalona B
17-03 22:59
CD Praviano
? - ?
Condal CF
17-03 22:59
UC Ceares
? - ?
Caudal
Ngày 2024-03-18
18-03 00:00
AD Siete Villas
? - ?
CF Vimenor
18-03 00:00
Villanueva del Pardillo
? - ?
Parla Escuela
18-03 00:00
Atletico Albericia
? - ?
Velarde
18-03 00:00
CD Canillas
? - ?
RSD Alcala Henares
18-03 00:00
Atletico Mineros
? - ?
U.M. Escobedo
18-03 00:00
CD Colonia Moscardo
? - ?
Leganes B
18-03 00:00
CD Bezana
? - ?
UC Cartes
18-03 00:00
Las Rozas
? - ?
CU Collado Villalba
18-03 00:00
Castro
? - ?
Samanod
18-03 00:00
CD Paracuellos Antamira
? - ?
Alcorcon B
18-03 00:00
CD Colindres
? - ?
Solares
18-03 00:00
CF Pozuelo Alarcon
? - ?
Real Madrid C
18-03 00:00
SD Laredo
? - ?
SD Torina
18-03 00:00
Rayo Vallecano B
? - ?
Mostoles
18-03 00:00
CD Naval
? - ?
CD Guarnizo
18-03 00:00
SD Revilla
? - ?
Club Deportivo Tropezon
18-03 00:00
UE Vilassar de Mar
? - ?
CF Montanesa
18-03 00:00
CDF Tres Cantos
? - ?
Torrejon CF
18-03 00:00
CF Trival Valderas
? - ?
CD Galapagar
[CẬP NHẬT] Lịch bóng đá Spanish Bizkaia-Tercera Division hôm nay và ngày mai SỚM NHẤT tại Tysotructuyen24h. Lịch thi đấu bóng đá Spanish Bizkaia-Tercera Division đêm nay, tối nay vòng đấu mới nhất mùa giải 2023