Ngày 2024-03-03
03-03 18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor
1-0
Darica Genclerbirligi
03-03 18:00
Tokat Bld Plevnespor
3-0
Sultanbeyli
03-03 18:00
Tarsus Idman Yurdu
1-4
Mardin BB
03-03 18:00
Sapanca Genclikspor
2-0
Eynesil
03-03 18:00
Adana 1954
1-0
Cankaya FK
03-03 18:00
Yeni Orduspor
2-1
Turk Metal Kirikkale
03-03 18:00
Anadolu Universitesi
2-1
Ergene Velimese
03-03 18:00
Anadolu Selcukluspor
2-2
Kutahyaspor
03-03 18:00
Balikesirspor
1-4
Orduspor
03-03 18:00
Bulvarspor
0-0
Pazarspor
03-03 18:00
Bayburt Ozel Idare
1-1
Akhisar Bld.Geng1
03-03 18:00
Bergama Belediyespor
1-1
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
03-03 18:00
Efeler 09
2-3
Turgutluspor
03-03 18:00
Viven Bornova
1-2
Tepecik Bld
03-03 18:00
1Yldrm Belediyesispor
1-1
Kestel1
03-03 18:00
Kalecik
0-1
Yeni Amasya Spor
03-03 18:00
Catalca Spor
3-0
Musspor
03-03 18:00
Karsiyaka
2-0
Silifke Belediyespor
03-03 18:00
Nevsehirspor Genclik
2-0
Elazig Karakocan
03-03 18:00
Kelkit Belediye Hurriyet
0-0
Batman Petrolspor
03-03 18:00
Arguvan
0-4
Ayvalikgucu Belediyespor
03-03 18:00
Artvin Hopaspor
1-1
Gumushanespor
03-03 18:00
Karabuk Idman
3-0
EdirnesporGenclik
03-03 18:00
Kucukcekmece
0-1
Aliaga FUTBOL AS
03-03 18:00
Karaman Belediyesi Spor
1-1
Agri 1970 Spor
03-03 18:00
Talasgucu Belediyespor
0-4
Kepez Belediyespor
03-03 18:00
Osmaniyespor
0-0
Kusadasispor
Ngày 2024-03-02
02-03 18:00
Fatsa Belediyespor
0-2
Erbaaspor S
Ngày 2024-02-25
25-02 17:00
Musspor
2-2
Yldrm Belediyesispor
25-02 17:00
Tepecik Bld
2-0
Fatsa Belediyespor
25-02 18:00
Silifke Belediyespor
2-2
Elazigspor
25-02 18:00
Orduspor
1-0
Bergama Belediyespor
25-02 18:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1-1
Tokat Bld Plevnespor
25-02 18:00
EdirnesporGenclik
5-1
Inegol Kafkas Genclik
25-02 18:00
Gumushanespor
1-3
Kucukcekmece
25-02 18:00
1Turgutluspor
1-2
Kelkit Belediye Hurriyet
25-02 18:00
Yeni Amasya Spor
0-1
Bulvarspor
25-02 18:00
Mardin BB
1-1
Arguvan
25-02 18:00
Eynesil
1-1
Kalecik
25-02 18:00
Agri 1970 Spor
1-1
Bayburt Ozel Idare
25-02 18:00
Darica Genclerbirligi
1-0
Osmaniyespor
25-02 18:00
Erbaaspor S
2-1
Sivas Dort Eylul Belediyespor
25-02 18:00
Batman Petrolspor
1-0
Anadolu Universitesi
25-02 18:00
Kusadasispor
0-0
Karaman Belediyesi Spor
25-02 18:00
Ergene Velimese
2-2
Karsiyaka
25-02 18:00
Kutahyaspor
0-0
Silivrispor1
25-02 18:00
Pazarspor
0-0
Efeler 09
25-02 18:00
Turk Metal Kirikkale
0-1
Talasgucu Belediyespor
25-02 18:00
Aliaga FUTBOL AS
2-1
Yeni Orduspor
25-02 18:00
1Elazig Karakocan
1-0
Catalca Spor
25-02 18:00
Ayvalikgucu Belediyespor
1-1
Artvin Hopaspor
25-02 18:00
Kestel
0-3
Balikesirspor
Ngày 2024-02-24
24-02 18:00
Sultanbeyli
0-2
Adana 1954
24-02 18:00
Kepez Belediyespor
3-1
Karabuk Idman
24-02 18:00
Akhisar Bld.Geng
1-0
Anadolu Selcukluspor1
24-02 18:00
Cankaya FK
0-1
Sebat Genclikspor
Trực tiếp kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B mới nhất đêm qua và hôm nay, kqbd Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B cập nhật đầy đủ của các đội bóng mùa giải 2023 tại Tysotructuyen24h. Kết quả bóng đá giải Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B 24/7 CHÍNH XÁC kèm theo những thông tin quan trọng của giải đấu như BXH BD, Lịch thi đấu hay Tỷ lệ kèo.