Ngày 2024-02-29
29-02 01:00
Matonense SP
0-1
Catanduva FC
29-02 01:00
EC Sao Bernardo/SP
1-0
Sao Caetano1
29-02 01:00
Uniao Sao Joao EC
1-1
CA Votuporanguense SP1
29-02 04:00
Bragantino B
3-0
Rio Preto SP
29-02 05:00
Lemense SP
2-3
Itapirense/SP
29-02 05:00
Sertaozinho
1-0
Bandeirante
29-02 05:30
Gremio Prudente
2-1
Uniao Suzano AC SP
29-02 06:15
Marilia Ac
3-0
Desportivo Brasil SP
Ngày 2024-02-25
25-02 01:00
Sao Caetano
4-1
Matonense SP
25-02 01:00
Desportivo Brasil SP
0-3
EC Sao Bernardo/SP
25-02 01:00
Uniao Suzano AC SP
0-0
Bandeirante1
25-02 03:00
Catanduva FC
1-0
Uniao Sao Joao EC
25-02 03:00
Gremio Prudente
3-1
Itapirense/SP1
25-02 04:00
CA Votuporanguense SP
3-2
Red Bull Bragantino II
25-02 05:15
Marilia Ac
1-0
Sertaozinho
25-02 20:00
1Rio Preto SP
2-0
Lemense SP
Ngày 2024-02-22
22-02 01:00
1Desportivo Brasil SP
2-1
Bragantino B
22-02 01:00
Matonense SP
0-6
Marilia Ac
22-02 01:00
EC Sao Bernardo/SP
2-0
Uniao Suzano AC SP
22-02 05:00
Lemense SP
1-4
Gremio Prudente
22-02 05:00
Itapirense/SP
2-4
Uniao Sao Joao EC
22-02 05:00
Sertaozinho
3-0
Rio Preto SP1
22-02 06:00
Sao Caetano
1-1
CA Votuporanguense SP
22-02 06:00
1Bandeirante
0-1
Catanduva FC1
Ngày 2024-02-18
18-02 01:00
Uniao Suzano AC SP
0-1
Desportivo Brasil SP
18-02 01:00
Uniao Sao Joao EC
1-2
Bandeirante1
18-02 02:00
Red Bull Bragantino II
4-0
Sertaozinho
18-02 03:00
Gremio Prudente
3-0
Sao Caetano
18-02 03:00
Catanduva FC
0-1
Rio Preto SP
18-02 04:00
CA Votuporanguense SP
2-1
Itapirense/SP
18-02 05:15
Marilia Ac
1-1
Lemense SP
18-02 20:00
Matonense SP
1-2
EC Sao Bernardo/SP
Ngày 2024-02-11
11-02 01:00
1Sao Caetano
1-2
Uniao Suzano AC SP
11-02 01:00
1Uniao Sao Joao EC
3-4
Bragantino B
11-02 01:00
1Uniao Sao Joao EC
3-4
Red Bull Bragantino II
11-02 02:00
Sertaozinho
2-0
Matonense SP
11-02 03:00
Lemense SP
1-3
Desportivo Brasil SP
11-02 05:00
Bandeirante
3-2
Gremio Prudente
11-02 05:00
Itapirense/SP
1-1
Marilia Ac
11-02 20:00
1Rio Preto SP
0-2
CA Votuporanguense SP
11-02 20:00
EC Sao Bernardo/SP
2-0
Catanduva FC1
Ngày 2024-02-08
08-02 01:00
Desportivo Brasil SP
2-0
Matonense SP
08-02 01:00
Rio Preto SP
0-1
Uniao Sao Joao EC
08-02 01:00
Uniao Suzano AC SP
1-4
Lemense SP
08-02 04:00
Bragantino B
1-1
Itapirense/SP
08-02 05:30
CA Votuporanguense SP
1-1
EC Sao Bernardo/SP
08-02 05:30
Gremio Prudente
2-0
Sertaozinho
08-02 06:00
Catanduva FC
2-1
Sao Caetano
08-02 06:15
Marilia Ac
1-1
Bandeirante
Ngày 2024-02-04
04-02 01:00
Rio Branco(SP)
0-0
Vocem SP
04-02 01:00
Desportivo Brasil SP
1-0
Sao Caetano1
04-02 01:00
CA Taquaritinga SP
1-0
SKA Brasil
04-02 01:00
Uniao Barbarense
0-1
XV de Jau
04-02 01:00
Nacional SP
1-1
Penapolense
04-02 02:00
1Audax Sao Paulo
0-0
Joseense
04-02 02:00
Bragantino B
1-3
Catanduva FC
04-02 02:00
Sertaozinho
4-1
Uniao Sao Joao EC
04-02 03:00
Lemense SP
1-0
Bandeirante
04-02 05:00
Gremio Saocarlense/SP
5-1
America SP U23
04-02 05:00
Itapirense/SP
1-1
Rio Preto SP
04-02 05:15
Marilia Ac
2-0
Uniao Suzano AC SP
04-02 20:00
Matonense SP
0-2
CA Votuporanguense SP
Trực tiếp kết quả bóng đá Brazil Campeonato Paulista C mới nhất đêm qua và hôm nay, kqbd Brazil Campeonato Paulista C cập nhật đầy đủ của các đội bóng mùa giải 2023 tại Tysotructuyen24h. Kết quả bóng đá giải Brazil Campeonato Paulista C 24/7 CHÍNH XÁC kèm theo những thông tin quan trọng của giải đấu như BXH BD, Lịch thi đấu hay Tỷ lệ kèo.