Kqbđ hôm nay – Kq bóng đá tối đêm qua mới nhất

Kqbđ hôm nay cập nhật liên tục theo thời gian thực – Kq bóng đá tối đêm qua và rạng sáng nay mới nhất 2023.

03-03 00:30
FT
Luton Town
2-3
Aston Villa
03-03 20:00
FT
Burnley
0-2
AFC Bournemouth
03-03 00:30
FT
Getafe
3-3
Las Palmas
03-03 03:00
FT
Valencia
2-2
Real Madrid
03-03 20:00
FT
Villarreal
5-1
Granada CF
03-03 00:30
FT
VfL Wolfsburg
2-3
VfB Stuttgart
03-03 03:00
FT
Clermont
1-5
Marseille
03-03 19:00
FT
Toulouse
2-1
Nice
03-03 21:00
FT
Stade Brestois
1-0
Le Havre
03-03 21:00
FT
Montpellier
2-2
Strasbourg
03-03 21:00
FT
Nantes
0-2
Metz
03-03 00:00
FT
Monza
1-4
AS Roma
03-03 02:45
FT
1Torino
0-0
Fiorentina
03-03 18:30
FT
Verona
1-0
Sassuolo
03-03 21:00
FT
Empoli
0-1
Cagliari
03-03 21:00
FT
Frosinone
1-1
Lecce
03-03 02:10
FT
Minnesota United FC
1-1
Columbus Crew
03-03 04:50
FT
Inter Miami
5-0
Orlando City
03-03 05:00
FT
1Real Salt Lake
3-0
Los Angeles FC
03-03 07:40
FT
Vancouver Whitecaps
1-1
Charlotte FC
03-03 08:30
FT
Chicago Fire
1-2
FC Cincinnati
03-03 08:30
FT
Houston Dynamo
1-2
New York Red Bulls
03-03 08:30
FT
FC Kansas City
1-1
Philadelphia Union
03-03 08:30
FT
St. Louis City
2-0
New York City FC1
03-03 08:30
FT
FC Dallas
1-2
Montreal Impact
03-03 09:40
FT
Colorado Rapids
1-1
Nashville
03-03 10:40
FT
Seattle Sounders
0-0
Austin FC
03-03 10:40
FT
Portland Timbers
2-2
DC United
03-03 10:40
FT
San Jose Earthquakes
1-3
Los Angeles Galaxy
03-03 14:00
FT
Urawa Red Diamonds
1-1
Tokyo Verdy
03-03 00:00
FT
1Al Ahli Jeddah
1-1
Al-Fateh1
03-03 00:00
FT
SD Revilla
1-0
U.M. Escobedo
03-03 00:00
FT
1Pena Sport
2-2
UCD Burlades1
03-03 00:00
FT
Villarrubia CF
0-1
CS Puertollano
03-03 00:00
FT
CD Buzanada
2-0
UD Tamaraceite
03-03 00:00
FT
SD Laredo
1-0
AD Siete Villas
03-03 00:15
FT
Silva SD
1-0
Sarriana
03-03 00:20
FT
Rapido de Bouzas
0-0
UD Somozas
03-03 00:30
FT
CSD Arzua
0-3
UD Ourense
03-03 01:00
FT
Urduliz FT
2-1
Portugalete
03-03 02:00
FT
Anorga
1-1
Pasaia KE1
03-03 16:00
FT
Murcia B
6-2
Montecasillas FC
03-03 17:00
FT
SD Huesca II
0-1
CF Calamocha
03-03 17:30
FT
1CD Basconia
1-0
CD Padura
03-03 17:30
FT
CF Trival Valderas
1-1
Parla Escuela
03-03 17:30
FT
Conil CF
0-0
Ceuta B
03-03 17:30
FT
1CD Canillas
1-1
Alcorcon B
03-03 17:45
FT
UD Castellonense
1-0
Silla CF
03-03 17:45
FT
CD Lealtad
0-1
CD Colunga
03-03 18:00
FT
Almeria B
4-0
CD Rincon2
03-03 18:00
FT
Poli Almeria
3-1
Maracena1
03-03 18:00
FT
Toledo
1-1
Albacete B
03-03 18:00
FT
Molinense
0-1
UCAM Murcia CF B
03-03 18:00
FT
CDF Tres Cantos
1-2
Real Madrid C
03-03 18:00
FT
Rio Sports
0-4
CD Varea
03-03 18:00
FT
SD Lenense
2-0
Sporting de Gijon B
03-03 18:00
FT
CD Utrera
0-1
Xerez Deportivo
03-03 18:00
FT
Olivenza FC
2-0
CD Don Alvaro
03-03 18:00
FT
Cazalegas
1-0
AD San Clemente
03-03 18:00
FT
FC L
3-1
CF Montanesa
03-03 18:00
FT
UD Llanera
5-0
Barcia
03-03 18:00
FT
Girona B
1-1
CF Peralada
03-03 18:00
FT
Coria CF
0-0
Sevilla C
03-03 18:00
FT
1Moralo CP
1-0
CD Azuaga
03-03 18:00
FT
UC Ceares
1-0
CD Llanes
03-03 18:00
FT
CD Praviano
2-2
Real Titanico Laviana
03-03 18:00
FT
AE Prat
0-2
CF Badalona B
03-03 18:00
FT
1La Palma
2-2
Ayamonte CF
03-03 18:00
FT
1Atletico Mancha real
1-1
Huetor Tajar1
03-03 18:00
FT
Castuera
1-1
SP Villafranca
03-03 18:00
FT
CD Pozoblanco
0-0
Cordoba B
03-03 18:00
FT
UD Torre del Mar
0-1
Arenas Armilla
03-03 18:00
FT
1UD Santa Marta
0-2
Atletico Astorga
03-03 18:00
FT
CD Diocesano
3-0
Ted Contois Feng
03-03 18:00
FT
1Don Benito
1-0
Atletico Pueblonuevo
03-03 18:00
FT
CD Colonia Moscardo
1-3
RSD Alcala Henares
03-03 18:00
FT
Juventud Torremolinos CF
1-1
Atletico Malagueno
03-03 18:00
FT
Las Rozas
5-0
Leganes B1
03-03 18:00
FT
Arucas CF
2-1
UD Gran Tarajal ST
03-03 18:00
FT
CD Paracuellos Antamira
1-3
Mostoles
03-03 18:00
FT
Jove Espanol
2-1
CD Roda
03-03 18:00
FT
CFJ Mollerussa
2-5
LHospitalet
03-03 18:00
FT
Viveiro CF
1-2
Atletico Arteixo
03-03 18:00
FT
Bollullos CF
1-2
CD Gerena
03-03 18:00
FT
Aviles Stadium CF
2-3
L Entregu CF
03-03 18:00
FT
Deportiva Minera
1-0
Alcantarilla
03-03 18:10
FT
Casalarreina
0-1
UD Logrones B
03-03 18:15
FT
Racing Murcia
0-3
CD Cieza
03-03 18:30
FT
Arroyo Club Polideportivo
1-1
RCP Valverdeno
03-03 18:30
FT
UE Rapitenca
4-0
CP San Cristobal1
03-03 18:30
FT
Jerez
0-0
CD Calamonte
03-03 19:00
FT
CD La Cuadra
0-1
Herbania
03-03 19:00
FT
Lanzarote
1-2
Tenerife B
03-03 19:00
FT
Las Palmas Atletico
3-0
Atletico Victoria
03-03 19:00
FT
Villanueva del Pardillo
0-0
Torrejon CF
03-03 19:30
FT
Villa Santa Brigida
1-0
UD Ibarra
03-03 19:30
FT
Marino
1-1
CD Union Sur Yaiza
03-03 19:30
FT
1Polvorin
0-0
Bergantinos CF
03-03 00:00
FT
Rodange 91
2-1
Yellow Boys Weiler-La-Tour
03-03 00:00
FT
Ismaily
0-1
Baladiyet El Mahallah
03-03 00:00
FT
Oissel
1-1
Le Havre B
03-03 00:00
FT
Thionville FC
4-2
Raon L Etape
03-03 20:30
FT
Saran
0-1
Ivry
03-03 21:00
FT
Bordeaux B
1-1
Bayonne
03-03 21:00
FT
US Quevilly II
2-1
Dieppe
03-03 00:00
FT
Cultural Leonesa
1-1
SD Tarazona
03-03 00:00
FT
Real Sociedad B
1-0
SD Logrones
03-03 00:00
FT
Teruel
1-0
CF Rayo Majadahonda
03-03 02:00
FT
Unionistas de Salamanca
0-2
Celta vigo b
03-03 02:00
FT
UE Cornella
0-0
Osasuna B
03-03 18:00
FT
Malaga
1-0
Ibiza Eivissa
03-03 18:00
FT
UD Melilla
0-1
Real Madrid Castilla
03-03 18:00
FT
Merida AD
2-1
Baleares
03-03 00:00
FT
Flora Tallinn II
2-0
Paide Linnameeskond B
03-03 00:00
FT
1IRT Itihad de Tanger
1-2
FAR Forces Armee Royales
03-03 02:00
FT
Renaissance Zmamra
3-0
Hassania Agadir
03-03 00:00
FT
Othellos Athienou
1-1
AEL Limassol
03-03 00:00
FT
Ourense CF
2-0
Racing Villalbes
03-03 00:00
FT
SD Gernika
0-1
Barakaldo CF
03-03 00:00
FT
CF Badalona
1-0
RCD Espanyol B
03-03 17:00
FT
Cacereno
2-0
UD San Fernando1
03-03 17:30
FT
Real Betis B
2-0
CD El Palo
03-03 17:30
FT
La Union CF
0-0
Orihuela CF
03-03 18:00
FT
Numancia
1-0
Villanovense
03-03 18:00
FT
CD Covadonga
1-1
Real Valladol B
03-03 18:00
FT
Barbastro
1-1
Real Zaragoza B
03-03 18:00
FT
Atletico Saguntino
0-2
Sant Andreu
03-03 18:00
FT
Cadiz B
3-0
Mar Menor1
03-03 18:00
FT
Badajoz
0-0
CD Artistico Navalcarnero
03-03 18:00
FT
UD Alzira
2-2
Andratks
03-03 18:00
FT
CE Manresa
1-2
Torrent C.F
03-03 18:00
FT
Real Oviedo B
2-3
Pontevedra
03-03 18:00
FT
SCR Pena Deportiva
0-1
Formentera
03-03 18:00
FT
CD Montijo
2-1
AD Union Adarve
03-03 19:00
FT
CD Atletico Paso
1-0
CD Mensajero
03-03 00:00
FT
Universidad Guadalajara II
1-0
Estudiantes Tecos
03-03 01:00
FT
Club Atletico San Juan de Aragon
0-1
Cafetaleros de Tapachula
03-03 05:00
FT
CD Mexiquense
2-2
Artesanos Metepec FC
03-03 05:00
FT
Tritones Vallarta MFC
2-3
Loros De Colima
03-03 05:00
FT
Aguacateros CDU
5-1
Ciervos FC
03-03 05:00
FT
1Halcones de Zapopan
1-0
Racing Porto Palmeiras1
03-03 06:00
FT
1Sporting Canamy
0-5
Irapuato
03-03 06:00
FT
U.A. Zacatecas
0-1
Calor de San Pedro
03-03 06:00
FT
Mineros de Fresnillo
3-1
Correcaminos II
03-03 07:00
FT
Lobos ULM
0-1
Escorpiones FC1
03-03 08:00
FT
Reboceros de La Piedad
4-1
Deportiva Venados
03-03 09:00
FT
Tampico Madero
4-1
Montaneses FC1
03-03 00:00
FT
Thun
3-1
Baden
03-03 20:15
FT
FC Sion
3-0
Bellinzona1
03-03 20:15
FT
Vaduz
3-2
Schaffhausen
03-03 00:00
FT
Varzim
0-1
Alverca
03-03 02:00
FT
SC Covilha
2-2
Atletico Clube Purtugal
03-03 00:00
FT
1Pardubice
2-3
FC Viktoria Plzen
03-03 20:00
FT
Teplice
2-0
Slovan Liberec
03-03 21:00
FT
Tescoma Zlin
0-1
Banik Ostrava
03-03 00:00
FT
Slavoj Olympia Bruntal
4-3
Nove Sady
03-03 07:00
FT
Wellington Olympic
3-0
Christchurch United1
03-03 13:15
FT
Canberra FC
0-2
OConnor Knights
03-03 16:00
FT
Zlin B
3-2
Slovacko II
03-03 16:15
FT
MFK Karvina B
2-1
MFK Havirov
03-03 17:00
FT
Albirex Niigata FC
3-1
Lion City Sailors
03-03 18:00
FT
Dnepr Mogilev (nữ)
4-3
UOR 5 Master Saturn (nữ)
03-03 18:00
FT
FK Minsk (nữ)
0-0
Energetik-BGU Minsk (nữ)
03-03 19:00
FT
Onsala BK
4-1
Savedalens IF
03-03 19:00
FT
Follo
2-1
Alta
03-03 19:00
FT
Hammarby TFF
3-0
Sollentuna United
03-03 19:00
FT
Prykarpattya Ivano Frankivsk
2-0
Podillya Khmelnytskyi
03-03 19:30
FT
Lunds BK
6-0
Simrishamn
03-03 20:00
FT
Fremad Amager
1-1
Nykobing FC
03-03 20:30
FT
Riga FC
1-1
Metta/LU Riga
03-03 21:00
FT
Rubin Kazan B
0-5
Saturn Moscow
03-03 21:00
FT
1Viking
1-1
Fredrikstad
03-03 00:00
FT
Bombarderos de Tecamac FC
1-0
CS Atletico Tulancingo
03-03 04:00
FT
CD Queretaro 3D
0-0
Inter San Miguel
03-03 05:00
FT
Tigres de Alica FC
2-1
Moncaro
03-03 05:00
FT
Progreso Yucatan
0-0
ISG Sport FC
03-03 06:00
FT
FCD Bulls Santiago Nuevo Leon
2-2
San Isidro Laguna FC
03-03 07:30
FT
FC CEPROFFA
2-2
Cimarrones de Sonora FC III
03-03 00:00
FT
Basel (nữ)
5-0
Aarau (nữ)
03-03 00:00
FT
Young Boys (nữ)
6-0
FC Thun (nữ)
03-03 01:00
FT
FC Luzern (nữ)
7-4
Rapperswil Jona (nữ)
03-03 20:00
FT
St Gallen (nữ)
2-1
FC Zurich Frauen (nữ)
03-03 00:00
FT
Cultural de Durango U19
2-4
Bilbao U19
03-03 00:00
FT
Atletico de Madrid U19
2-0
Alcobendas CF U19
03-03 17:45
FT
Valladolid U19
4-2
Fuenlabrada U19
03-03 18:00
FT
Seneca CF U19
0-0
UCD Canada Atletico U19
03-03 18:00
FT
1UD Logrones U19
1-0
Real Sociedad U19
03-03 18:00
FT
Celta Vigo U19
4-0
Arosa U19
03-03 18:00
FT
Alcorcon U19
0-2
Real Madrid U19
03-03 18:00
FT
1Coruxo U19
0-1
CF Bansander U19
03-03 18:00
FT
UDC Txantrea U19
1-3
CD Alaves U19
03-03 18:00
FT
1AD San Juan U19
3-1
Dux Logrono U19
03-03 18:00
FT
Cadiz U19
3-0
Sporting Atletico U19
03-03 18:15
FT
Osasuna U19
1-3
Santutxu U19
03-03 18:30
FT
Leioa U19
2-0
CF Gazte Berriak U19
03-03 18:40
FT
CF Alhendin Balompie U19
2-1
Marbella U19
03-03 18:45
FT
Racing Santander U19
1-1
Atletico Perines U19
03-03 19:00
FT
Sevilla U19
5-0
Melilla U19
03-03 00:00
FT
F.C.Barcelona Futsal
2-3
EiPozo Murcia Turistica Futsal
03-03 00:00
FT
Vaidepenas Futsal
5-0
UD Alzira Futsal
03-03 00:00
FT
FC Kosova Zurich
2-2
FC Linth 04
03-03 01:15
FT
FC Sion U21
1-1
Chenois
03-03 20:00
FT
Grasshoppers U21
0-0
FC Winterthur U21
03-03 20:00
FT
Concordia
2-2
SV Muttenz
03-03 20:30
FT
FC Munsingen
0-0
FC Thun U21
03-03 20:30
FT
Delemont
2-0
Bavois
03-03 21:00
FT
Biel Bienne
0-1
FC Rapperswil-Jona
03-03 21:00
FT
La Sarraz-Eclepens
0-4
Grand Saconnex
03-03 21:00
FT
Langenthal
1-0
Bassecourt
03-03 21:00
FT
Bruhl SG
2-1
FC Paradiso
03-03 00:00
FT
Victoria Sulejowek
0-0
Unia Skierniewice
03-03 17:00
FT
Radunia Stezyca II
2-1
Arka Gdynia II
03-03 18:00
FT
Legia Warszawa B
3-0
Lechia Tomaszow Mazowiecki
03-03 19:00
FT
1Jagiellonia Bialystok II
3-0
Concordia Elblag
03-03 20:00
FT
1Unia Turza Slaska
2-3
Gwarek Tarnowskie Gory
03-03 21:30
FT
Cartusia
1-1
KP Starogard Gdanski
03-03 00:00
FT
ES Setif
1-0
MC Alger1
03-03 00:00
FT
KV Mechelen (nữ)
0-2
KAA Gent Ladies (nữ)
03-03 01:00
FT
Anderlecht (nữ)
3-2
Standard Liege (nữ)
03-03 00:00
FT
Stade Ouchy
1-1
Grasshopper
03-03 00:00
FT
Servette
2-0
St. Gallen
03-03 02:30
FT
Basel
1-2
Lausanne Sports
03-03 20:15
FT
Luzern
0-1
Lugano
03-03 00:00
FT
SG Schneifel
3-0
TuS Kirchberg 1909
03-03 17:00
FT
SC Concordia Hamburg
4-0
Duneberg
03-03 19:00
FT
VfR Garching
0-1
FC Sonthofen
03-03 19:00
FT
Lichtenberg 47
2-0
SG Dynamo Schwerin
03-03 20:00
FT
Türkspor Augsburg
0-0
Kirchheimer SC1
03-03 20:00
FT
Sparta Lichtenberg
2-1
Mahdov FC
03-03 20:00
FT
Niendorfer TSV
2-2
SV Rugenbergen
03-03 20:00
FT
1Hallen
1-1
VfB 1921 Krieschow
03-03 20:00
FT
FC Alsterbruder
0-0
HEBC Hamburg
03-03 21:00
FT
FC Eddersheim
2-0
TuS Dietkirchen1
03-03 21:00
FT
Eintracht Celle
2-3
VfV Borussia 06 Hildesheim
03-03 21:00
FT
TSV Sasel
1-1
SV Halstenbek Rellin
03-03 21:00
FT
Arminia Hannover
1-0
Rotenburger SV
03-03 21:00
FT
Lupo-Martini Wolfsburg
1-0
Eilvese
03-03 21:00
FT
TUS Bovinghausen 04
0-2
SV Westfalia Rhynern
03-03 21:00
FT
TSV Meerbusch
0-2
Schwarz-Weiss Essen
03-03 21:00
FT
DJK Adler Union Frintrop
2-3
SF Baumberg1
03-03 21:00
FT
TSG Sprockhovel
1-1
SG Finnentrop/Bamenohl
03-03 21:00
FT
Wattenscheid 09
4-0
FC Brunninghausen
03-03 21:15
FT
Hurth
0-4
Bonner sc
03-03 00:00
FT
RKSV Groene Ster
0-1
VV Kloetinge
03-03 00:00
FT
OJC Rosmalen
1-4
SteDoCo
03-03 20:00
FT
Blauw Geel
2-1
Meerssen
03-03 20:00
FT
Baronie
0-3
UNA
03-03 00:00
FT
Chemal FC
1-0
ASC Entou
03-03 02:50
FT
AS Garde Nationale
0-2
AS Pompier
03-03 00:00
FT
De Treffers
1-1
Koninklijke HFC
03-03 20:00
FT
ADO '20
3-0
AFC
03-03 00:00
FT
Feignies
0-2
Macon
03-03 00:00
FT
TuS Blau-Weiss Lohne
3-0
FC Kilia Kiel
03-03 19:00
FT
Zwickau
0-2
Energie Cottbus
03-03 19:00
FT
Berliner AK 07
0-1
BSG Chemie Leipzig
03-03 19:30
FT
1ZFC Meuselwitz
4-1
Rot-Weiss Erfurt
03-03 20:00
FT
Nurnberg (Youth)
1-1
TSV Aubstadt
03-03 20:00
FT
SG Barockstadt
0-0
Kickers Offenbach
03-03 20:00
FT
1Te Cu Kukuh Atta Seip
1-2
Viktoria Aschaffenburg
03-03 20:00
FT
VfB Stuttgart II
2-2
TSG Balingen
03-03 20:00
FT
Schalke 04 (Youth)
0-1
Koln Am
03-03 20:00
FT
Oldenburg
5-0
Eintracht Norderstedt
03-03 20:00
FT
Wuppertaler
3-2
SC Paderborn 07 II
03-03 20:00
FT
St Pauli II
1-1
Havelse
03-03 21:00
FT
1Bremer SV
1-0
FC Teutonia 05
03-03 00:15
FT
Oud Heverlee
0-2
Saint Gilloise
03-03 02:45
FT
Standard Liege
4-2
KAA Gent1
03-03 19:30
FT
Racing Genk
0-3
Club Brugge
03-03 00:15
FT
SP Cosmos
2-1
AC Juvenes
03-03 00:15
FT
Fiorentino
0-4
Tre Penne
03-03 21:00
FT
San Giovanni
2-1
SP Libertas
03-03 21:00
FT
Murata
1-0
Folgore/Falciano
03-03 00:30
FT
Zulte-Waregem II
4-1
Sparta Petegem
03-03 01:30
FT
Oudenaarde
2-0
Ninove
03-03 21:00
FT
zelzate
1-2
Merelbeke
03-03 21:00
FT
KV Mechelen U21
3-0
KLSK Londerzeel
03-03 00:30
FT
Partizan Belgrade
3-1
FK Zeleznicar Pancevo
03-03 19:00
FT
Radnicki Nis
0-3
Radnik Surdulica
03-03 20:30
FT
Novi Pazar
0-0
Mladost Lucani
03-03 00:30
FT
Arezzo
3-0
Ancona
03-03 00:30
FT
Atalanta U23
0-0
Novara
03-03 00:30
FT
Pro Vercelli
1-1
Mantova
03-03 00:30
FT
Triestina
2-2
Legnago Salus
03-03 00:30
FT
FB Brindisi 1912
1-3
Messina
03-03 02:45
FT
AS Sorrento Calcio
1-1
Potenza
03-03 02:45
FT
Benevento
1-0
Foggia
03-03 02:45
FT
Perugia
1-0
Recanatese
03-03 02:45
FT
Crotone
2-3
Giugliano
03-03 20:00
FT
Francavilla
1-0
Latina
03-03 20:00
FT
Lucchese
2-1
Rimini
03-03 20:00
FT
Renate AC
0-1
Padova
03-03 20:00
FT
Catania
1-1
Nuova Monterosi
03-03 00:30
FT
Maccabi Tel Aviv
4-0
Maccabi Petah Tikva FC
03-03 00:30
FT
KMC FC
1-1
Geita Gold
03-03 20:00
FT
Tabora United FC
1-0
Coastal Union
03-03 00:30
FT
FC Civics
0-0
African Stars Windhoek
03-03 19:00
FT
Tura Magic FC
3-0
Young Brazilians FC
03-03 00:30
FT
KI Klaksvik
2-3
HB Torshavn1
03-03 00:30
FT
Real Oviedo
3-2
Levante
03-03 03:30
FT
1Burgos CF
3-0
FC Cartagena
03-03 20:00
FT
Andorra FC
2-1
Valladolid
03-03 00:45
FT
Go Ahead Eagles
1-0
RKC Waalwijk
03-03 02:00
FT
Vitesse Arnhem
1-2
FC Twente Enschede
03-03 03:00
FT
Sparta Rotterdam
1-1
AZ Alkmaar
03-03 18:15
FT
1AFC Ajax
2-0
FC Utrecht
03-03 20:30
FT
PSV Eindhoven
2-2
Feyenoord
03-03 20:30
FT
SC Heerenveen
2-0
PEC Zwolle
03-03 00:45
FT
Diosgyor VTK
1-1
Videoton Puskas Akademia
03-03 20:00
FT
MTK Hungaria
0-2
Paksi SE Honlapja
03-03 00:45
FT
CO Korhogo
0-3
San Pedro FC
03-03 01:00
FT
Stade Lavallois MFC
1-1
Amiens
03-03 01:00
FT
Pau FC
2-3
Caen
03-03 01:00
FT
Rodez Aveyron
2-2
Bordeaux
03-03 01:00
FT
FC Annecy
0-0
Quevilly
03-03 01:00
FT
AJ Auxerre
0-0
Valenciennes
03-03 01:00
FT
Bastia
1-0
Grenoble
03-03 01:00
FT
USL Dunkerque
2-2
Concarneau
03-03 01:00
FT
Guingamp
0-0
Troyes
03-03 01:00
FT
Anderlecht II (nữ)
0-5
Westerlo (nữ)
03-03 01:00
FT
Unam Pumas (nữ)
3-3
Tijuana (nữ)
03-03 08:05
FT
Mazatlan FC (nữ)
0-4
Tigres (nữ)
03-03 01:00
FT
RB Keflavik
6-1
Smari 2020
03-03 01:00
FT
Sao Caetano
2-0
Marilia Ac
03-03 01:00
FT
Desportivo Brasil SP
0-0
Uniao Sao Joao EC
03-03 01:00
FT
1Uniao Suzano AC SP
1-1
Bragantino B
03-03 03:00
FT
Catanduva FC
2-0
Sertaozinho
03-03 03:00
FT
Lemense SP
0-0
EC Sao Bernardo/SP
03-03 05:00
FT
1Bandeirante
0-2
CA Votuporanguense SP1
03-03 05:00
FT
Itapirense/SP
4-0
Matonense SP
03-03 20:00
FT
Rio Preto SP
1-2
Gremio Prudente
03-03 01:00
FT
SKA Brasil
3-1
Penapolense
03-03 01:00
FT
Jabaquara SP
4-0
Joseense1
03-03 01:00
FT
1CA Taquaritinga SP
0-0
XV de Jau
03-03 01:00
FT
America sp FC
0-1
Vocem SP1
03-03 01:00
FT
Rio Branco(SP)
1-1
Nacional SP
03-03 02:00
FT
Audax Sao Paulo
0-0
Uniao Barbarense
03-03 05:00
FT
Gremio Saocarlense/SP
2-0
Independente SP
03-03 05:00
FT
Barretos SP
3-1
Francana
03-03 01:00
FT
Mushuc Runa
2-1
Libertad FC1
03-03 03:30
FT
Sociedad Deportiva Aucas
2-0
Orense SC
03-03 06:00
FT
1Deportivo Cuenca
1-2
Club Sport Emelec1
03-03 01:00
FT
Estoril
1-3
Vitoria Guimaraes
03-03 03:30
FT
Sporting Braga
3-0
Estrela da Amadora
03-03 01:00
FT
Richards Bay
1-2
Royal AM
03-03 20:30
FT
Cape Town Spurs
2-0
TS Galaxy
03-03 01:00
FT
Noroeste
1-1
Sao Bento
03-03 01:00
FT
Primavera
4-0
Monte Azul SP
03-03 01:00
FT
Rio Claro
1-1
Juventus SP
03-03 01:00
FT
Esporte Clube Sao Jose SP
1-1
AA Portuguesa Santista
03-03 01:00
FT
Capie Warrero
1-2
Linense(BRA)
03-03 03:00
FT
1Taubate
0-2
AE Velo Clube SP
03-03 05:00
FT
Oeste
0-1
Ferroviaria SP
03-03 21:10
FT
Comercial-SP
1-4
XV de Piracicaba
03-03 01:00
FT
Madureira U20
0-2
Volta Redonda U20
03-03 01:00
FT
Audax Rio/RJ U20
0-1
Botafogo RJ U20
03-03 01:00
FT
Academia Puerto Cabello U20
2-1
Colo Colo U20
03-03 04:00
FT
Boca Juniors U20
4-0
Always Ready U20
03-03 01:00
FT
Farul Constanta
1-1
CFR Cluj
03-03 19:30
FT
Universitaea Cluj
1-0
FC Botosani
03-03 01:15
FT
Sporting Cristal
1-0
Atletico Grau
03-03 03:45
FT
Comerciantes Unidos
0-0
FBC Melgar
03-03 07:00
FT
1Univ.Cesar Vallejo
2-2
Cusco FC
03-03 01:15
FT
Thor KA Akureyri (nữ)
6-2
Trottur Reykjavik (nữ)
03-03 01:15
FT
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
0-2
Beitar Tel Aviv Ramla
03-03 01:30
FT
1Ahali Tamra
1-3
Hapoel Ironi Karmiel
03-03 01:30
FT
1Serra
1-1
Estrela do Norte ES
03-03 01:30
FT
Desportiva Ferroviaria ES
2-0
Porto Vitoria
03-03 01:30
FT
Jaguare ES
2-0
Nova Venecia FC
03-03 01:30
FT
Rio Branco-ES
0-1
Real Noroeste
03-03 01:30
FT
Rio Branco VN
2-1
Vitoria ES
03-03 01:30
FT
Maranguape CE
1-1
Itapipoca CE
03-03 02:00
FT
Pacatuba
0-1
CEFAT Tirol1
03-03 01:30
FT
Dessel Sport
8-0
Royal Cappellen FC
03-03 02:00
FT
KSK Heist
2-2
Royal Knokke
03-03 02:00
FT
Olympic Charleroi
2-1
Leuven B
03-03 02:00
FT
LaLouviere
3-0
Excelsior Virton
03-03 02:10
FT
Hoogstraten VV
1-1
SC Lokeren-Temse
03-03 21:00
FT
1URS Lixhe-Lanaye
2-0
Thes Sport
03-03 21:00
FT
1Sint-Eloois-Winkel
2-2
Charleroi B
03-03 21:00
FT
1Tienen
1-0
Union Royale Namur
03-03 01:30
FT
Chateauroux
2-1
Orleans US 45
03-03 01:30
FT
Le Mans
2-0
GOAL FC
03-03 01:30
FT
St.-Truidense U21
5-0
FCV Dender EH U21
03-03 01:30
FT
Paranoa EC
2-1
Real FC
03-03 02:00
FT
1Ceilandense
0-0
Samambaia DF1
03-03 05:30
FT
SE do Gama
1-1
Ceilandia DF
03-03 01:30
FT
Glacis United
1-3
St Joseph's FC
03-03 02:00
FT
Esperance Sportive de Tunis
1-0
Al-Hilal Omdurman
03-03 02:00
FT
Petro Atletico de Luanda
2-0
ES du Sahel
03-03 02:00
FT
Flamengo
3-0
Madureira
03-03 02:00
FT
1Audax Rio RJ
0-4
Sampaio Correa (RJ)
03-03 02:00
FT
KMSK Deinze
4-1
Anderlecht II
03-03 02:00
FT
KVSK Lommel
4-1
RFC de Liege
03-03 19:30
FT
FCV Dender EH
1-1
Beerschot Wilrijk
03-03 02:00
FT
Coruripe Al
1-0
Cruzeiro Arapiraca1
03-03 02:00
FT
CRB AL
0-2
ASA AL
03-03 02:00
FT
CS Esportivo AL
3-2
Centro Sportivo Alagoano
03-03 02:00
FT
1Murici
0-0
Penedense AL
03-03 02:00
FT
Corinthians Paulista (SP)
3-2
Santo Andre
03-03 04:00
FT
Portuguesa Desportos
1-0
Mirassol
03-03 06:00
FT
Inter de Limeira
2-0
Ituano SP
03-03 02:00
FT
AD Atletica Gloriense
0-4
America SE
03-03 02:00
FT
Falcon FC
0-0
AD Carmopolis
03-03 02:00
FT
The Strongest
2-1
Real Tomayapo
03-03 04:30
FT
Jorge Wilstermann
1-2
Bolivar
03-03 07:00
FT
Club Guabira
3-1
Always Ready1
03-03 02:00
FT
Legia Warszawa
1-1
Pogon Szczecin
03-03 18:30
FT
LKS Lodz
3-2
Puszcza Niepolomice
03-03 21:00
FT
1Zaglebie Lubin
1-0
Korona Kielce
03-03 02:00
FT
Londrina PR
1-0
Atletico Paranaense
03-03 02:00
FT
Oeirense
4-1
Picos PI
03-03 02:00
FT
River PI
5-1
AA Corisabba
03-03 02:00
FT
Goiatuba
0-3
Atletico Clube Goianiense
03-03 04:00
FT
Goiania
0-0
Goias
03-03 02:00
FT
Maranhao
2-0
Pinheiro AC
03-03 02:00
FT
Antigua Barbuda U20
0-1
El Salvador U20
03-03 05:00
FT
Belize U20
4-1
Anguilla U20
03-03 05:00
FT
ArubaU20
1-1
Barbados U20
03-03 08:00
FT
NicaraguaU20
1-2
Cuba U20
03-03 08:00
FT
U20 Guatemala
1-0
Curacao U20
03-03 02:00
FT
Universidad Central de Venezuela
2-2
Zamora Barinas
03-03 04:45
FT
Angostura FC
0-0
Portuguesa FC
03-03 07:30
FT
CD Hermanos Colmenares
1-2
Deportivo La Guaira
03-03 02:00
FT
1Gurupi
3-2
Batalhao TO1
03-03 04:30
FT
Uniao Atletica Carmolandense/TO
0-0
Tocantinopolis
03-03 02:30
FT
Cruzeiro
2-0
Uberlandia MG
03-03 02:30
FT
Atletico Mineiro
3-0
Ipatinga
03-03 02:30
FT
1Democrata
2-1
Villa Nova-MG
03-03 02:30
FT
CA Patrocinense
0-1
Pouso Alegre
03-03 02:30
FT
1Athletic Club MG
2-1
Itabirito
03-03 02:30
FT
Tombense
0-1
America MG
03-03 02:30
FT
Nova Mutum EC
2-2
Luverdense
03-03 04:30
FT
Mixto EC
2-3
OperArio MT
03-03 02:30
FT
Nacao
1-3
Joinville SC1
03-03 02:30
FT
Barra FC
1-0
Hercilio Luz SC
03-03 02:30
FT
Brusque FC
4-1
Marcilio Dias SC
03-03 02:30
FT
Concordia AC
0-1
Avai FC
03-03 02:30
FT
Criciuma
2-0
Chapecoense SC
03-03 02:30
FT
Figueirense
3-1
Inter de Lages SC1
03-03 02:30
FT
Avenida RS
0-0
Sao Jose PoA RS
03-03 02:30
FT
Gremio (RS)
4-1
Guarany de Bage
03-03 02:30
FT
Juventude
1-2
Internacional RS
03-03 02:30
FT
Novo Hamburgo RS
0-1
Caxias RS1
03-03 02:30
FT
Sao Luiz(RS)
1-0
Santa Cruz RS
03-03 02:30
FT
Ypiranga(RS)
0-0
Brasil de Pelotas
03-03 02:30
FT
Serra Branca EC
0-1
Botafogo PB
03-03 02:30
FT
Karlsruher SC
4-0
Greuther Furth
03-03 19:30
FT
SC Paderborn 07
0-0
Magdeburg1
03-03 19:30
FT
SV Elversberg
0-3
SV Wehen Wiesbaden
03-03 19:30
FT
Hamburger SV
1-2
VfL Osnabruck1
03-03 02:30
FT
Santa Cruz PE
1-0
Central SC
03-03 02:40
FT
Inter Club Escaldes
1-2
FC Santa Coloma
03-03 17:00
FT
2CF Esperanca dAndorra
1-3
Atletic Club D Escaldes
03-03 19:30
FT
CE Carroi
0-0
FC Pas de la Casa
03-03 02:40
FT
Iguatu CE
1-3
Ferroviario CE
03-03 03:00
FT
Sportivo Italiano
1-0
Deportivo Merlo1
03-03 03:00
FT
Argentino de Merlo
2-2
Deportivo Laferrere
03-03 03:00
FT
Villa San Carlos
3-0
Sacachispas1
03-03 03:00
FT
Argentino de Quilmes
1-1
CA Fenix Pilar
03-03 03:00
FT
Colegiales
1-1
San Martin Burzaco
03-03 03:00
FT
1Deportivo Armenio
0-1
Ferrocarril Midland
03-03 03:00
FT
Flandria
1-0
Excursionistas
03-03 03:00
FT
Liniers
1-2
Canuelas FC1
03-03 03:05
FT
Comunicaciones BsAs
0-1
Los Andes
03-03 03:00
FT
Central Cordoba De Rosario
0-2
Argentino de Rosario
03-03 05:00
FT
Ituzaingo
0-0
Yupanqui
03-03 05:00
FT
Mercedes
2-2
Real Pilar
03-03 03:00
FT
1CA River Plate
1-0
Danubio FC
03-03 06:00
FT
Nacional Montevideo
3-0
Wanderers FC
03-03 20:00
FT
1Centro Atletico Fenix
1-2
Boston River
03-03 03:00
FT
Sarmiento Junin
1-2
Club Atlético Unión
03-03 05:00
FT
Atletico Tucuman
0-0
Velez Sarsfield
03-03 05:15
FT
Independiente
2-1
Argentinos Juniors1
03-03 07:30
FT
Talleres Cordoba
2-2
River Plate
03-03 03:00
FT
Agropecuario de Carlos Casares
1-2
Gimnasia Jujuy
03-03 03:00
FT
All Boys
0-0
Club Atletico Guemes
03-03 03:00
FT
Tristan Suarez
2-2
Alvarado Mar del Plata
03-03 03:00
FT
Estudiantes de Caseros
1-1
Almagro
03-03 05:15
FT
CA Brown Adrogue
0-3
Defensores de Belgrano
03-03 03:00
FT
Estrella del Sur Alejandro Korn
0-1
Juventud de Bernal
03-03 03:00
FT
San Fernando Giants
1-5
Defence Force FC II
03-03 03:00
FT
Unidos do Alvorada AM
0-2
Manaus (AM)
03-03 03:00
FT
Tigres Zipaquira
1-0
Real Soacha Cundinamarca
03-03 03:30
FT
Cortulua
3-0
Bogota FC
03-03 06:00
FT
Deportes Quindio
1-1
Orsomarso
03-03 03:30
FT
Union Cocle
2-0
Los Santos1
03-03 03:30
FT
1Champions FC Academy
1-2
Panama City FC
03-03 07:00
FT
Mario Mendez FC
1-2
San Francisco Reserves1
03-03 08:00
FT
Ciex Sports Academy
2-0
San Martin FC
03-03 04:00
FT
Alianza FC (PAN)
1-0
CD Universitario
03-03 06:15
FT
1Plaza Amador
1-2
Herrera FC
03-03 08:30
FT
Veraguas FC
3-2
CD Arabe Unido1
03-03 04:00
FT
Millonarios
1-2
La Equidad2
03-03 06:10
FT
Deportivo Pereira
2-0
America de Cali1
03-03 08:20
FT
Atletico Junior Barranquilla
0-0
Atletico Nacional Medellin
03-03 04:00
FT
2Linares Unido
1-1
Deportes Rengo1
03-03 04:00
FT
Puerto Montt
1-0
Provincial Ovalle
03-03 04:00
FT
Lautaro de Buin
4-3
Fernandez Vial
03-03 05:00
FT
1D. Concepcion
1-1
Osorno
03-03 05:00
FT
1CD Trasandino de Los Andes
0-4
Melipilla
03-03 04:00
FT
Club Aurora
2-1
Heredia
03-03 04:00
FT
Sacachispas GT
4-1
Fraijanes FC
03-03 04:00
FT
Antioquia FC
1-1
Jicaral
03-03 04:00
FT
CS Uruguay De Coronado
0-0
Futbol Consultants Moravia
03-03 08:30
FT
1Marineros de Puntarenas
1-1
Quepos Cambute FC
03-03 04:00
FT
Sportivo Ameliano
0-2
2 de Mayo PJC1
03-03 06:30
FT
Olimpia Asuncion
1-0
Sportivo Luqueno
03-03 04:00
FT
AD Grecia
1-2
Municipal Liberia
03-03 04:00
FT
Puntarenas
0-0
Herediano
03-03 09:00
FT
1Perez Zeledon
0-0
AD Guanacasteca
03-03 04:00
FT
Palestino
0-2
Univ Catolica
03-03 04:00
FT
O.Higgins
2-1
Everton CD
03-03 06:30
FT
Nublense
1-2
Audax Italiano
03-03 06:30
FT
1Union Espanola
1-0
Coquimbo Unido
03-03 04:00
FT
Deportivo Mixco
3-1
CSD Municipal
03-03 07:00
FT
C.S.D. Comunicaciones
2-0
Coatepeque
03-03 09:00
FT
Xelaju MC
0-0
Coban Imperial
03-03 04:00
FT
Matagalpa FC
1-1
HYH Export Sebaco FC
03-03 07:00
FT
Diriangen
3-0
UNAN Managua1
03-03 04:00
FT
Deportes Temuco
2-3
Deportes Limache
03-03 05:00
FT
Novoperario MS
0-0
Dourados
03-03 05:10
FT
Ypiranga AP
0-1
Trem-AP
03-03 20:00
FT
Santos Macapa
1-2
Independente AP
03-03 05:30
FT
SV Dakota
4-0
SV River Plate
03-03 07:30
FT
SV Deportivo Nacional
4-1
SV Estrella
03-03 06:00
FT
Toluca
2-1
Tigres UANL1
03-03 08:00
FT
CDSyC Cruz Azul
3-0
Chivas Guadalajara
03-03 08:00
FT
Pachuca
3-2
FC Juarez
03-03 10:10
FT
1Atlas
1-5
Club America
03-03 06:00
FT
APIA Leichhardt Tigers U20
2-1
Manly United U20
03-03 09:00
FT
Wollongong Wolves U20
2-2
St George City FA U201
03-03 06:05
FT
Cancun FC
2-2
Atletico La Paz
03-03 07:00
FT
nữ Canada
0-0
nữ Costa Rica
03-03 10:15
FT
nữ Brazil
5-1
nữ Argentina
03-03 08:00
FT
AFF Guatemala
2-0
Chimaltenango FC1
03-03 08:00
FT
Nadroga FC
4-3
Lautoka
03-03 08:00
FT
Suva FC
1-1
Labasa FC
03-03 08:00
FT
Nasinu FC
0-2
Ba
03-03 10:00
FT
Navua FC
1-2
Nadi FC1
03-03 10:00
FT
Tailevu Naitasiri
1-5
Rewa FC
03-03 09:00
FT
Central Coast Mariners (Youth)
5-3
Hills Brumbies
03-03 11:00
FT
Wollongong Wolves
1-1
St George City FA
03-03 11:00
FT
Western Sydney Wanderers AM
2-3
Rockdale City Suns
03-03 12:30
FT
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
4-0
Manly United
03-03 09:30
FT
1Dandenong City U23
3-3
Oakleigh Cannons U23
03-03 14:30
FT
1Melbourne Knights U23
2-1
St Albans Saints U23
03-03 10:00
FT
Urawa Red Diamonds (nữ)
1-1
INAC (nữ)
03-03 12:00
FT
Omiya Ardija (nữ)
0-2
AS Elfen Sayama (nữ)
03-03 12:00
FT
Nagano Parceiro (nữ)
2-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
03-03 12:00
FT
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-2
Albirex Niigata (nữ)
03-03 12:00
FT
Nojima Stella (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
03-03 12:00
FT
Omiya Ardija (nữ)
0-2
AS Elfen Sayama (nữ)
03-03 12:00
FT
Nagano Parceiro (nữ)
2-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
03-03 12:00
FT
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-2
Albirex Niigata (nữ)
03-03 12:00
FT
Nojima Stella (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
03-03 10:00
FT
Apia L Tigers (nữ)
0-1
Manly Utd (nữ)
03-03 13:00
FT
Blacktown Spartans(nữ)
1-3
Bulls Academy (nữ)
03-03 13:00
FT
Illawarra Stingrays (nữ)
2-3
Maca Searle (nữ)
03-03 13:10
FT
Gladesville Ravens (nữ)
5-0
University of Sydney (nữ)
03-03 10:00
FT
Melbourne Victory (nữ)
5-3
Wellington Phoenix (nữ)
03-03 12:00
FT
Newcastle Jets (nữ)
1-1
Perth Glory (nữ)
03-03 12:00
FT
Central Coast Mariners (nữ)
2-0
Adelaide United (nữ)
03-03 12:00
FT
Newcastle Jets (nữ)
1-1
Perth Glory (nữ)
03-03 12:00
FT
Central Coast Mariners (nữ)
2-0
Adelaide United (nữ)
03-03 11:00
FT
Wellington Phoenix
3-2
Adelaide United
03-03 13:00
FT
Brisbane Roar
3-2
Melbourne Victory
03-03 11:00
FT
Ban Di Tesi Iwaki
1-1
Fagiano Okayama1
03-03 11:00
FT
Renofa Yamaguchi
2-0
Blaublitz Akita1
03-03 11:00
FT
Roasso Kumamoto
1-1
Thespa Kusatsu
03-03 12:00
FT
Tochigi SC
1-3
Montedio Yamagata
03-03 12:00
FT
Tochigi SC
1-3
Montedio Yamagata
03-03 12:00
FT
Yangpyeong
0-2
Ulsan Citizens
03-03 12:00
FT
Busan Transportation Corporation
0-1
Chuncheon Citizen2
03-03 12:00
FT
Gimhae City
2-1
Changwon City
03-03 12:00
FT
Yangpyeong
0-2
Ulsan Citizens
03-03 12:00
FT
Busan Transportation Corporation
0-1
Chuncheon Citizen2
03-03 12:00
FT
Gimhae City
2-1
Changwon City
03-03 12:00
FT
Melbourne Knights
3-0
St Albans Saints
03-03 12:00
FT
Melbourne Knights
3-0
St Albans Saints
03-03 12:00
FT
Daegu FC
0-1
Gimcheon Sangmu FC
03-03 12:00
FT
Daegu FC
0-1
Gimcheon Sangmu FC
03-03 12:00
FT
Zweigen Kanazawa FC
1-3
Imabari FC
03-03 12:00
FT
Nara Club
1-1
AC Nagano Parceiro
03-03 12:00
FT
Yokohama SCC
0-2
Osaka FC
03-03 12:00
FT
Zweigen Kanazawa FC
1-3
Imabari FC
03-03 12:00
FT
Nara Club
1-1
AC Nagano Parceiro
03-03 12:00
FT
Yokohama SCC
0-2
Osaka FC
03-03 12:00
FT
1Suwon Samsung Bluewings
2-1
Chungnam Asan
03-03 12:00
FT
1Suwon Samsung Bluewings
2-1
Chungnam Asan
03-03 14:30
FT
Busan I Park
0-3
Seoul E-Land FC
03-03 12:00
FT
1Capalaba Bulldogs U23
0-3
Brisbane Strikers U23
03-03 12:00
FT
1Capalaba Bulldogs U23
0-3
Brisbane Strikers U23
03-03 12:15
FT
Moreton City Excelsior B U23
4-0
St George Willawong FC U23
03-03 12:30
FT
Wan Chai
2-1
Lucky Mile FC
03-03 12:30
FT
Convoy Sun Hei
1-0
Kowloon Cricket Club
03-03 12:30
FT
Fu Moon FC
3-2
Dreams Metro Gallery
03-03 12:30
FT
Wing Go FC
1-0
Chelsea FC Soccer School (HK)
03-03 14:30
FT
Kwun Tong
2-0
Mutual Football Club
03-03 14:30
FT
Kwong Wah AA
2-3
Yau Tsim Mong
03-03 14:30
FT
Kwai Tsing District FA
0-2
Tung Sing FC
03-03 14:30
FT
Tuen Mun Football Team
0-2
WSE1
03-03 12:30
FT
Konter
0-2
Tsuen Wan
03-03 12:30
FT
New fair Kuitan
0-2
Gospel Friends FC
03-03 14:30
FT
Islands District FT
0-1
Supreme FC
03-03 14:40
FT
KCDRSC
2-2
Tsun Tat Kwok Keung
03-03 16:40
FT
Sui Tung
2-1
Flower
03-03 18:40
FT
Orion FC(HK)
4-2
Ornament FC1
03-03 12:30
FT
Citizen
0-2
3 Sing FC
03-03 14:30
FT
Central Western District RSA
1-0
Wing Yee FT
03-03 14:30
FT
Kowloon City
5-2
Eastern District SA
03-03 14:30
FT
1Shatin SA
2-1
Wong Tai Sin1
03-03 16:30
FT
Yuen Long FC
2-1
Kai Jing
03-03 12:40
FT
Lambton Jarvis
4-1
Cooks Hill United
03-03 14:00
FT
Taringa Rovers
0-2
Pine Hills
03-03 15:00
FT
Holland Park Hawks FC
2-1
Maroochydore Swans FC
03-03 14:00
FT
LeeMan
4-1
Tai Chung FC
03-03 14:00
FT
Sham Shui Po
3-1
Biu Chun Rangers
03-03 15:30
FT
Hong Kong FC
1-3
Kitchee
03-03 14:00
FT
Souths United SC (nữ)
2-0
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
03-03 14:15
FT
Capalaba Bulldogs
1-4
Brisbane Strikers
03-03 14:30
FT
1Moreton City II
2-4
St George Willawong FC
03-03 15:00
FT
Persebaya Surabaya
2-1
PSS Sleman
03-03 19:00
FT
PSIS Semarang
2-1
Persik Kediri
03-03 19:00
FT
Rans Nusantara FC
0-4
Persib Bandung
03-03 15:00
FT
Springfield United
4-3
Virginia United
03-03 15:00
FT
Kahibah FC
1-4
Belmont Swansea United SC
03-03 15:00
FT
U19 Sông Lam Nghệ An
1-1
U19 Hà Nội
03-03 17:30
FT
U19 Viettel
1-0
Hoang Anh Gia Lai U19
03-03 15:00
FT
Supersport United Reserves
2-0
Cape Town Spurs Reserves
03-03 17:00
FT
Stellenbosch FC Reserves
3-0
Richards Bay FC Reserves1
03-03 17:00
FT
TS Galaxy Reserves
0-1
Kaizer Chiefs Reserves
03-03 15:00
FT
Korea Rep (nữ) U20
1-2
Australia (nữ) U20
03-03 18:00
FT
Uzbekistan (nữ) U20
0-2
Chinese Taiwan (nữ) U20
03-03 15:15
FT
Khoromkhon Club
7-1
Bavarians FC
03-03 18:15
FT
Tuv Buganuud
3-2
Deren FC
03-03 16:00
FT
Augsburg U17
4-1
TSV 1860 Munchen U17
03-03 16:00
FT
Bayern Munchen U17
2-1
Karlsruher SC U17
03-03 16:00
FT
SC Freiburg U17
2-0
FC IngolstadtU17
03-03 16:00
FT
Union Berlin U17
2-4
Werder Bremen U17
03-03 16:00
FT
Monchengladbach U17
3-2
RW Essen U17
03-03 16:00
FT
11207 Antalya Muratpasa (nữ)
0-10
Fomget Genclik (nữ)
03-03 16:00
FT
Besiktas (nữ)
3-0
Amedspor (nữ)
03-03 16:00
FT
Fatih Vatan Spor (nữ)
8-0
Adana Idmanyurduspor (nữ)
03-03 17:00
FT
Gaziantep Asya Spor (nữ)
1-3
KDZ Ereglispor (nữ)
03-03 17:00
FT
ALG Spor (nữ)
1-2
Hakkarigucu SK (nữ)
03-03 18:00
FT
Galatasaray SK (nữ)
0-0
Trabzonspor (nữ)
03-03 18:00
FT
Fatih Karagumruk (nữ)
1-0
Fenerbahce SK (nữ)
03-03 18:00
FT
Pendik Camlikspor (nữ)
1-1
Atasehir Belediyesi (nữ)
03-03 16:00
FT
CSL Varbilau
0-1
AFC Brebu
03-03 16:10
FT
CSC Avantul Maneciu
0-0
CS Manesti 2013
03-03 16:00
FT
CSM Alexandria (nữ)
2-0
FCM Targu Mures (nữ)
03-03 18:00
FT
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
2-0
Olimpia Cluj (nữ)
03-03 20:00
FT
Farul Constanta (nữ)
8-0
Banat Girls (nữ)
03-03 20:00
FT
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
0-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
03-03 16:00
FT
HNK Sibenik U19
3-0
HNK Cibalia U19
03-03 16:00
FT
Hajduk Split U19
2-0
NK Istra 1961 U19
03-03 17:00
FT
Dinamo Zagreb U19
2-0
Kustosija U19
03-03 20:30
FT
NK Dugopolje U19
2-2
HNK Gorica U19
03-03 16:00
FT
Adanaspor U19
2-1
Fatih Karagumruk U19
03-03 16:10
FT
CSM Politehnica Iasi (nữ)
3-3
FCSB (nữ)1
03-03 18:00
FT
UTA Arad (nữ)
2-0
CFR 1907 Cluj (nữ)
03-03 16:15
FT
Bohemians1905 B
3-1
Preddie J
03-03 16:15
FT
Dukla Praha B
1-1
Karlovy Vary Dvory
03-03 16:15
FT
Slavia Prague B
3-0
Admira Praha
03-03 16:15
FT
Taborsko Akademie
1-1
Loko Vltavin
03-03 16:30
FT
STK Samorin
2-2
Slavoj Trebisov
03-03 16:30
FT
MSK Zilina B
5-1
Spisska Nova Ves
03-03 20:00
FT
Slovan Bratislava B
4-0
Dolny Kubin
03-03 16:30
FT
Sparta Praha B
4-0
SK Prostejov
03-03 16:30
FT
Slovan HAC
4-1
SV Donau
03-03 16:30
FT
SV Gerasdorf Stammer
1-1
Helfort 15
03-03 21:00
FT
Union Perg
0-1
Vortuna Bad Leonfelden
03-03 16:30
FT
Raca Bratislava
2-3
FK Belusa
03-03 17:00
FT
Slavia TU Kosice
2-0
Partizan Bardejov
03-03 20:30
FT
FK Svidnik
0-2
TeslaStropkov
03-03 20:30
FT
FTC Filakovo
0-0
Namestovo
03-03 20:30
FT
TJ Banik Kalinovo
3-3
Rimavska Sobota2
03-03 20:30
FT
Spisske Podhradie
3-2
TJ Tatran Oravske Vesele
03-03 16:30
FT
SV Horn
1-0
Trenkwalder Admira Wacker1
03-03 16:30
FT
Phattalung FC
0-0
Maejo United
03-03 17:00
FT
Quảng Nam FC
1-1
Bình Định
03-03 18:00
FT
Sông Lam Nghệ An
0-1
Nam Định FC1
03-03 18:00
FT
Khatoco Khánh Hòa
0-1
Hà Nội FC
03-03 19:15
FT
Công An Nhân Dân
1-1
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
03-03 19:15
FT
TP.HCM FC
1-0
Becamex Bình Dương
03-03 17:00
FT
FSV Mainz 05 U19
2-0
Augsburg U19
03-03 17:00
FT
Hansa Rostock U19
3-3
Werder Bremen U19
03-03 17:00
FT
TSV 1860 Munchen U19
3-2
Bayern Munchen U19
03-03 17:00
FT
Hertha Berlin U19
2-2
SV Meppen U19
03-03 17:00
FT
1Wuppertaler SV Borussia U19
0-5
VfL Bochum U19
03-03 17:00
FT
Monchengladbach U19
0-1
Borussia Dortmund U191
03-03 17:00
FT
Schalke 04 U19
1-1
MSV Duisburg U19
03-03 18:00
FT
RB LeipzigU19
2-3
Carl Zeiss Jena U191
03-03 19:00
FT
Hannover 96 U19
2-0
VfL Wolfsburg U19
03-03 19:00
FT
Hoffenheim U19
4-0
Nurnberg U19
03-03 19:00
FT
1Arminia Bielefeld U19
1-3
Koln U19
03-03 19:00
FT
Bayer Leverkusen U19
4-1
Paderborn U19
03-03 19:00
FT
Karlsruher SC U19
4-0
Kaiserslautern U19
03-03 19:00
FT
Viktoria koln U19
0-0
SC Verl U19
03-03 20:00
FT
FC Heidenheim U19
2-2
SV Sandhausen U19
03-03 17:00
FT
Guingamp U19 (nữ)
1-2
Dijon U19 (nữ)
03-03 17:00
FT
OTMK Olmaliq
0-0
FK Andijon
03-03 19:15
FT
Lokomotiv Tashkent
2-2
Metallurg Bekobod
03-03 17:00
FT
ACS Viitorul Selimbar
1-0
CS Mioveni
03-03 17:00
FT
Marsaxlokk FC
1-2
Mosta FC
03-03 20:00
FT
1Gzira United
0-2
Sliema Wanderers FC
03-03 17:00
FT
1SV Meppen (nữ)
0-1
Andernach (nữ)
03-03 17:00
FT
Bayern Munich II (nữ)
1-0
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
03-03 17:00
FT
Hamburger SV (nữ)
2-2
FFC Frankfurt II (nữ)
03-03 17:00
FT
Ingolstadt 04 (nữ)
0-0
Monchengladbach (nữ)
03-03 17:00
FT
FC Gutersloh (nữ)
2-1
SV Weinberg (nữ)
03-03 20:00
FT
SC Sand (nữ)
2-0
Wolfsburg II (nữ)
03-03 17:00
FT
Benevento (Youth)
3-4
Pisa U19
03-03 20:00
FT
Como U20
0-0
Cittadella U20
03-03 17:00
FT
Pirin Blagoevgrad (nữ)
1-0
Ludogorets Razgrad (nữ)1
03-03 17:00
FT
Vasas SC II
0-1
Szolnoki MAV FC
03-03 17:00
FT
Ujpesti TE B
0-0
DEAC
03-03 18:00
FT
Kecskemeti TE II
0-1
BKV Elore
03-03 20:00
FT
PEAC FC
2-0
RCO Agde
03-03 20:00
FT
Tiszaujvaros
1-0
putnok Vse
03-03 20:00
FT
KARCAG SE
2-1
Diosgyori VTK II
03-03 20:00
FT
Cegled
0-4
Szeged-Csanad Grosics II
03-03 20:00
FT
Veszprem
3-2
ETO Akademia
03-03 20:00
FT
Penzugyor SE
0-2
Bekescsaba
03-03 20:00
FT
Kelen SC
2-3
Szombathelyi Mav Haladas VSE
03-03 17:00
FT
Lernayin Artsakh
3-0
Pyunik B
03-03 17:00
FT
Nikarm
1-3
Urartu II
03-03 17:00
FT
Lecce U20
1-0
Torino U20
03-03 19:00
FT
Genoa Youth
1-1
Inter Milan U20
03-03 17:00
FT
Chelyabinsk
2-1
Rodina Moskva II
03-03 18:00
FT
Metallurg Lipetsk
0-0
FC Murom
03-03 19:00
FT
FK Chayka Pesch
0-0
Sibir-M Novosibirsk
03-03 19:00
FT
Rotor Volgograd
0-1
FC Ufa
03-03 19:00
FT
FK Krasnodar 2
1-0
Veles
03-03 20:00
FT
Volgar-Gazprom Astrachan
1-1
SKA Khabarovsk
03-03 20:00
FT
Akron Togliatti
0-2
Rodina Moskva
03-03 20:30
FT
Arsenal Tula
2-0
Chernomorets Novorossiysk
03-03 17:00
FT
ND Ilirija U19
3-3
NK Aluminij U19
03-03 20:00
FT
NK Publikum Celje U19
1-1
Ns Mura U19
03-03 17:00
FT
Delhi FC
2-3
Namdhari FC
03-03 20:30
FT
Gokulam Kerala FC
2-3
Mohammedan SC
03-03 17:30
FT
Pendikspor
0-2
Konyaspor
03-03 17:30
FT
Istanbul BB
1-0
Samsunspor1
03-03 17:30
FT
Krabi FC
1-1
JL Chiangmai United FC
03-03 18:00
FT
Nakhon Si United FC
3-1
Customs Department FC
03-03 18:30
FT
Lampang FC
2-1
Suphanburi FC
03-03 19:00
FT
Rayong FC
1-1
Nong Bua Lamphu
03-03 17:30
FT
1Muang Thong United
2-1
Prachuap Khiri Khan
03-03 18:00
FT
Buriram United
3-2
Bangkok United FC
03-03 19:00
FT
Uthai Thani Forest
1-1
Chonburi Shark FC
03-03 17:30
FT
Giresunspor
0-1
Adanaspor
03-03 20:00
FT
Goztepe
2-0
Boluspor
03-03 17:30
FT
JK Tallinna Kalev
1-1
Tartu JK Maag Tammeka1
03-03 19:30
FT
Parnu JK Vaprus
0-3
Paide Linnameeskond
03-03 17:30
FT
Nacional Asuncion Reserves
3-3
Club Libertad Reserve
03-03 17:45
FT
University College Cork
3-3
Bandon AFC
03-03 18:00
FT
Sivas Dort Eylul Belediyespor
1-0
Darica Genclerbirligi
03-03 18:00
FT
Tokat Bld Plevnespor
3-0
Sultanbeyli
03-03 18:00
FT
Tarsus Idman Yurdu
1-4
Mardin BB
03-03 18:00
FT
Sapanca Genclikspor
2-0
Eynesil
03-03 18:00
FT
Adana 1954
1-0
Cankaya FK
03-03 18:00
FT
Yeni Orduspor
2-1
Turk Metal Kirikkale
03-03 18:00
FT
Anadolu Universitesi
2-1
Ergene Velimese
03-03 18:00
FT
Anadolu Selcukluspor
2-2
Kutahyaspor
03-03 18:00
FT
Balikesirspor
1-4
Orduspor
03-03 18:00
FT
Bulvarspor
0-0
Pazarspor
03-03 18:00
FT
Bayburt Ozel Idare
1-1
Akhisar Bld.Geng1
03-03 18:00
FT
Bergama Belediyespor
1-1
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
03-03 18:00
FT
Efeler 09
2-3
Turgutluspor
03-03 18:00
FT
Viven Bornova
1-2
Tepecik Bld
03-03 18:00
FT
1Yldrm Belediyesispor
1-1
Kestel1
03-03 18:00
FT
Kalecik
0-1
Yeni Amasya Spor
03-03 18:00
FT
Catalca Spor
3-0
Musspor
03-03 18:00
FT
Karsiyaka
2-0
Silifke Belediyespor
03-03 18:00
FT
Nevsehirspor Genclik
2-0
Elazig Karakocan
03-03 18:00
FT
Kelkit Belediye Hurriyet
0-0
Batman Petrolspor
03-03 18:00
FT
Arguvan
0-4
Ayvalikgucu Belediyespor
03-03 18:00
FT
Artvin Hopaspor
1-1
Gumushanespor
03-03 18:00
FT
Karabuk Idman
3-0
EdirnesporGenclik
03-03 18:00
FT
Kucukcekmece
0-1
Aliaga FUTBOL AS
03-03 18:00
FT
Karaman Belediyesi Spor
1-1
Agri 1970 Spor
03-03 18:00
FT
Talasgucu Belediyespor
0-4
Kepez Belediyespor
03-03 18:00
FT
Osmaniyespor
0-0
Kusadasispor
03-03 18:00
FT
Oliveirense
0-1
Nacional da Madeira
03-03 19:45
FT
SCU Torreense
0-1
Porto B
03-03 21:00
FT
Penafiel
0-1
AVS Futebol SAD
03-03 18:00
FT
FK Nizhny Novgorod
1-1
Fakel
03-03 20:30
FT
Dynamo Moscow
2-1
Lokomotiv Moscow
03-03 18:00
FT
1FC Avan Academy
0-2
FK Van Charentsavan
03-03 21:00
FT
Ararat Yerevan
1-0
BKMA
03-03 18:00
FT
Obolon Kiev
0-1
Dnipro-1
03-03 20:30
FT
PFC Oleksandria
0-0
Zorya1
03-03 18:00
FT
FK Vitebsk
1-4
FK Isloch Minsk
03-03 20:00
FT
Neman Grodno
3-0
FC Minsk
03-03 18:00
FT
Boeung Ket Angkor
2-1
Kirivong Sok Sen Chey
03-03 18:00
FT
ISI Dangkor Senchey FC
2-0
Nagaworld FC1
03-03 18:00
FT
Visakha FC
1-3
Phnom Penh FC
03-03 18:00
FT
1Asteras Tripolis (nữ)
0-0
Trikala 2011 (nữ)
03-03 18:00
FT
Panathinaikos (nữ)
6-0
Seirines Grevenon (nữ)
03-03 18:10
FT
AO Rea (nữ)
4-0
Olimpiada Imittou (nữ)
03-03 20:00
FT
Volos 2004 (nữ)
2-3
Larisa (nữ)
03-03 18:00
FT
Pogon Szczecin (nữ)
6-1
AZS UJ Krakow (nữ)1
03-03 18:00
FT
Clube Albergaria (nữ)
0-6
SL Benfica (nữ)
03-03 18:00
FT
DFK Dainava Alytus
0-1
FK Zalgiris Vilnius
03-03 18:00
FT
AO Kavala
2-0
PAOK Kristonis FC
03-03 18:30
FT
Thyella Rafinas
2-1
Hellas Syrou
03-03 20:00
FT
Niki Efkarpias
3-0
Aris Avatou
03-03 20:00
FT
AO Chaidari FC
2-2
Fostiras
03-03 20:00
FT
Doxa Dramas
2-1
Posidonas Neas Michanionas
03-03 20:00
FT
Panionios
5-0
Atsalenios
03-03 20:00
FT
Apollon Smyrnis
1-3
Agios Nikolaos
03-03 18:10
FT
Mulembe United
0-1
Nairobi United
03-03 18:15
FT
FC Twente Enschede (nữ)
0-3
Ajax Amsterdam (nữ)
03-03 20:30
FT
AZ Alkmaar (nữ)
0-0
FC Utrecht (nữ)
03-03 18:30
FT
AC Milan (nữ)
0-2
Roma CF (nữ)
03-03 21:00
FT
Fiorentina (nữ)
1-0
Juventus (nữ)
03-03 18:30
FT
1Berliner SC
4-1
SD Croatia Berlin
03-03 20:00
FT
Berlin Hilalspor
4-2
SV Empor Berlin
03-03 21:15
FT
1SV Schlebusch
0-0
VfL Rheinbach
03-03 18:30
FT
Peniche
1-4
Lusitania Angra Heroismo
03-03 18:35
FT
1Zhejiang Greentown
1-0
Shenzhen Xinpengcheng
03-03 19:00
FT
Meizhou Hakka
0-2
Shanghai Shenhua
03-03 18:40
FT
Gornik Leczna
1-1
Motor Lublin
03-03 21:00
FT
Polonia Warszawa
1-1
Chrobry Glogow
03-03 18:50
FT
NK Orijent Rijeka
1-0
Radnik Sesvete
03-03 21:00
FT
HNK Vukovar 91
0-1
NK Jarun
03-03 21:00
FT
NK Solin
3-1
NK Dubrava Zagreb
03-03 18:50
FT
Ionikos
0-0
AO Giouchtas1
03-03 19:00
FT
Chania FC
2-0
Olympiakos Piraeus B1
03-03 19:00
FT
Panahaiki-2005
1-1
Kalamata AO
03-03 19:00
FT
Kallithea
1-1
Diagoras
03-03 19:00
FT
Tylikratis
2-0
Panathinaikos B
03-03 19:00
FT
Egaleo Athens
1-0
Ilioupoli
03-03 19:00
FT
Sheriff Tiraspol
2-0
Victoria Bardar
03-03 19:00
FT
FC Milsami
1-2
Zimbru Chisinau
03-03 19:00
FT
Shabana FC
0-2
Bandari
03-03 19:00
FT
KCB SC
0-0
Muranga Seal
03-03 20:00
FT
AFC Leopards
2-0
Nzoia United
03-03 19:00
FT
1Naestved
1-1
AC Horsens
03-03 19:00
FT
JIPPO
2-2
JaPS
03-03 19:00
FT
1Qabala
2-3
Sabail
03-03 19:00
FT
Osters IF
5-0
IFK Lulea
03-03 19:00
FT
1Malmo FF
1-1
Varbergs BoIS FC1
03-03 19:00
FT
GAIS
3-0
Orgryte
03-03 19:00
FT
Elfsborg
2-2
Degerfors IF1
03-03 21:15
FT
Gefle IF
1-2
Orebro
03-03 21:15
FT
Kalmar
1-1
AIK Solna
03-03 19:00
FT
1Nantes (nữ)
1-0
Rodez Aveyron (nữ)1
03-03 20:30
FT
Le Mans (nữ)
0-0
FC Metz (nữ)
03-03 20:30
FT
Lens (nữ)
1-1
Strasbourg W
03-03 19:00
FT
Lewes (nữ)
2-1
Sheffield United (nữ)
03-03 20:00
FT
Reading (nữ)
1-2
London City Lionesses (nữ)
03-03 21:00
FT
Blackburn Rovers (nữ)
2-2
Durham Wildcats LFC (nữ)
03-03 21:00
FT
Sunderland (nữ)
1-0
Southampton (nữ)
03-03 19:00
FT
1NK Nafta
1-3
ND Gorica
03-03 21:00
FT
Tolmin
1-2
ND Beltinci
03-03 21:00
FT
Dravinja
3-1
Bistrica
03-03 19:00
FT
Gjilani
2-3
Malisheva
03-03 19:00
FT
Prishtina
3-1
KF Liria Prizren
03-03 19:00
FT
Breidablik
1-1
Vestri1
03-03 20:00
FT
Leiknir Reykjavik
1-2
Akranes
03-03 19:00
FT
Olympiakos Piraeus U19
4-1
Volos Nps U19
03-03 19:00
FT
Heart of Midlothian
2-0
Celtic FC1
03-03 19:15
FT
Shabab Sahel
2-0
Tadamon Sour
03-03 19:15
FT
Al-Hikma
1-1
Alahli Nabatiya1
03-03 19:15
FT
Trables Sports Club
0-1
Shabab Al Ghazieh
03-03 19:30
FT
CSKA Sofia
3-0
Beroe Stara Zagora1
03-03 19:30
FT
Flamurtari
0-1
Burreli
03-03 19:30
FT
FK Vora
3-0
Besa Kavaje
03-03 19:30
FT
Apolonia Fier
2-0
Kastrioti Kruje
03-03 19:30
FT
KS Bylis
2-1
Tomori berat
03-03 19:30
FT
KS Korabi Peshkopi
2-1
Lushnja KS
03-03 19:30
FT
1Ingolstadt
1-3
Viktoria koln
03-03 19:30
FT
Arsenal (nữ)
1-0
Tottenham Hotspur (nữ)
03-03 21:00
FT
Bristol Academy (nữ)
3-7
Brighton H.A. (nữ)
03-03 21:00
FT
Aston Villa (nữ)
1-4
Liverpool (nữ)
03-03 20:00
FT
Lija Athletic
0-2
Attard
03-03 20:00
FT
1Marsa
0-4
Melita FC Saint Julian
03-03 20:00
FT
FK Rinija Gostivar
2-0
Academy Pandev
03-03 20:00
FT
FK Makedonija Gjorce Petrov
1-2
Voska Sport
03-03 20:00
FT
Rabotnicki Skopje
2-0
Bregalnica Stip
03-03 20:00
FT
FK Shkendija 79
3-0
FC Vardar Skopje1
03-03 20:00
FT
FK Shkupi
0-0
FK Tikves Kavadarci1
03-03 20:00
FT
Sileks
0-0
FC Struga Trim Lum
03-03 20:00
FT
Jezero Plav
0-2
OFK Petrovac
03-03 20:00
FT
2FK Rudar Pljevlja
1-2
FK Mladost DG1
03-03 21:00
FT
Arsenal Tivat
1-1
Jedinstvo Bijelo Polje
03-03 20:00
FT
Diables Noirs
0-0
Sekhukhune United
03-03 20:00
FT
Lyngby
2-4
Hvidovre IF
03-03 20:00
FT
Viborg
3-0
Randers FC
03-03 20:00
FT
Airtel Kitara FC
2-0
SC Villa
03-03 20:00
FT
BUL FC
1-1
Express FC
03-03 20:00
FT
Mamelodi Sundowns (nữ)
4-0
Royal AM FC (nữ)
03-03 20:00
FT
Glasgow City (nữ)
8-1
Aberdeen (nữ)
03-03 20:00
FT
Spartans (nữ)
1-4
Motherwell (nữ)
03-03 21:00
FT
Celtic (nữ)
6-1
Partick Thistle (nữ)
03-03 20:00
FT
Omonia 29is Maiou
3-0
Agia Napa
03-03 20:00
FT
Odra Opole Youth
2-2
Cracovia Krakow (Youth)
03-03 20:00
FT
Al-Faisaly Harmah
5-2
Al Bukayriyah
03-03 20:00
FT
Al-Jabalain
0-3
Al-Qadasiya
03-03 20:00
FT
Gyirmot SE
2-1
Pecsi MFC
03-03 20:00
FT
Kozarmisleny SE
2-0
Dafuji cloth MTE
03-03 20:00
FT
Bodajk FC Siofok
0-1
Vasas
03-03 20:00
FT
BVSC Zuglo
1-0
MTE Mosonmagyarovar
03-03 20:00
FT
VfR Neumunster
0-1
Oldenburger SV
03-03 20:00
FT
SV Todesfelde
2-1
Eckernforder SV
03-03 20:00
FT
Mufulira Wanderers
0-0
Mutondo Stars
03-03 20:00
FT
Ethiopia Bunna
3-0
Sidama Bunna
03-03 20:00
FT
Posusje
1-0
FK Velez Mostar
03-03 20:00
FT
Sunrise Rwamagana
0-2
Rayon Sports FC
03-03 20:00
FT
Institute FC
1-3
Linfield FC
03-03 20:00
FT
FK Modrica
0-1
Zeljeznicar Banja Luka
03-03 20:25
FT
Masafi
4-1
Al-Jazira Al-Hamra
03-03 20:25
FT
Ahli Al-Fujirah
1-1
Gulf Heroes FC1
03-03 20:25
FT
Al-Rams
0-0
Gulf United FC
03-03 20:25
FT
Dibba Al-Fujairah
1-0
Al Oruba (UAE)
03-03 20:25
FT
Masfut
2-2
Al-Dhafra
03-03 20:30
FT
ASD Mori S Stefano
2-4
Montebelluna
03-03 20:30
FT
Sammaurese
0-1
ASD Fanfulla
03-03 20:30
FT
Sansepolcro ASD
1-1
SC Cenaia
03-03 20:30
FT
Portogruaro
6-1
US Breno
03-03 20:30
FT
SCD Progresso Calcio
1-1
Pistoiese1
03-03 20:30
FT
ASD Anziolavinio
1-3
Trastevere Calcio
03-03 20:30
FT
SS Angri
0-1
A.S Andria Bat
03-03 20:30
FT
Legnano
1-2
Clivense
03-03 20:30
FT
Avezzano
0-0
ASD Termoli Calcio
03-03 20:30
FT
1AC Locri
0-3
Vibonese
03-03 20:30
FT
ASD RG Ticino
3-1
Fezzanese
03-03 20:30
FT
AC Palazzolo (ITL)
0-0
Piacenza
03-03 20:30
FT
Grosseto
3-3
Figline1
03-03 20:30
FT
Alma Juventus Fano
5-1
Chieti
03-03 20:30
FT
Budoni
1-2
ASD Flaminia Civita Castellana
03-03 20:30
FT
FC Vado
1-0
Sanremese
03-03 20:30
FT
Tritium
0-3
Real Calepina FC
03-03 20:30
FT
Athletic Carpi
2-1
US Corticella1
03-03 20:30
FT
FC Fossombrone 1949
2-0
San Nicolo
03-03 20:30
FT
Cassino
0-0
Ischia Isolaverde
03-03 20:30
FT
ASD San Luca
0-0
ASD Licata
03-03 20:30
FT
AVC Vogherese
2-2
Gozzano
03-03 20:30
FT
USD Casatese
2-2
Virtus Ciserano Bergamo
03-03 20:30
FT
Aglianese
0-0
Lentigione
03-03 20:30
FT
Orvietana
0-1
Sangiovannese
03-03 20:30
FT
Roma City
0-1
L'Aquila
03-03 20:30
FT
Cavese
1-0
AS Ostia Mare
03-03 20:30
FT
ASD Martina Franca
1-2
FBC Gravina
03-03 20:30
FT
US Siracusa
2-0
Portici 1906
03-03 20:30
FT
US Albenga
3-0
Ligorna
03-03 20:30
FT
Arconatese
1-2
USD Castellanzese
03-03 20:30
FT
US Adriese
2-1
Montecchio Maggiore
03-03 20:30
FT
Certaldo
0-0
Borgo San Donnino
03-03 20:30
FT
US Pianese
0-1
Ponsacco
03-03 20:30
FT
Cynthiabalonga
0-0
USD Latte Dolce
03-03 20:30
FT
Matera
2-1
Nardo
03-03 20:30
FT
ASD Alcione
2-1
Pinerolo FC
03-03 20:30
FT
Caravaggio
0-2
Varesina Calcio
03-03 20:30
FT
Forli
3-1
Prato
03-03 20:30
FT
Real Forte Querceta
1-2
Ghivizzano
03-03 20:30
FT
Sora
4-1
FC Matese
03-03 20:30
FT
Romana FC
1-1
Atletico Uri
03-03 20:30
FT
Paganese
1-1
Gelbison
03-03 20:30
FT
San Donato Tavarnelle
2-0
Poggibonsi
03-03 20:30
FT
Tivoli Calcio
0-2
Nuovo Campobasso
03-03 20:30
FT
Santa Maria
0-2
Rotonda
03-03 20:30
FT
Reggina
3-0
ASD Ragusa Calcio
03-03 20:30
FT
Mezzolara
0-1
ACD SantAngelo
03-03 20:30
FT
ASD Seravezza Calcio
1-2
Livorno
03-03 20:30
FT
Vastogirardi
1-0
Riccione1
03-03 20:30
FT
COS Sarrabus Ogliastra
1-1
Ardea
03-03 20:30
FT
Ravenna
1-1
ASD Victor San Marino1
03-03 20:30
FT
Tau calcio
0-1
Gavorrano
03-03 20:30
FT
Bassano
1-0
ASD Rigamonti Castegnato
03-03 20:30
FT
Club Milano
3-0
Ponte San Pietro
03-03 20:30
FT
ACD Campodarsego
4-0
APDC Chions
03-03 20:30
FT
Borgosesia
0-0
USD Pont Donnaz
03-03 20:30
FT
A.C. Crema 1908
1-0
ASD Caldiero Terme
03-03 20:30
FT
AC Dolomiti Bellunesi
2-0
Luparense FC
03-03 20:30
FT
Desenzano Calvina
2-2
ASD Brusaporto
03-03 20:30
FT
AC Este
1-0
Cjarlins Muzane
03-03 20:30
FT
US Folgore Caratese
2-2
Villa dAlme Valbrembana
03-03 20:30
FT
AC Mestre
1-1
Clodiense
03-03 21:00
FT
Igea Virtus
0-0
Trapani
03-03 21:00
FT
Lavagnese
0-2
Chisola
03-03 21:00
FT
Boreale
0-0
Nocerina
03-03 21:00
FT
1Barletta
0-0
Manfredonia
03-03 21:00
FT
Citta di Fasano
0-2
Palmese 1914
03-03 21:00
FT
ASD Sancataldese
0-0
Castrovillari
03-03 21:00
FT
Gallipoli
1-1
USD Bitonto
03-03 21:00
FT
Sambenedettese
1-1
Real Monterotondo
03-03 21:00
FT
Asti
1-0
Alba(ITA)
03-03 21:00
FT
1Imolese
1-0
Sangiuliano City Nova
03-03 21:00
FT
Acireale
1-0
Citta Di S. Agata
03-03 21:00
FT
Vigor Senigallia
0-1
ASD Atletico Ascoli
03-03 21:00
FT
Team Altamura
1-0
Casarano
03-03 21:00
FT
ASD Canicatti
2-1
USD Akragas
03-03 20:30
FT
Olympique de Beja
3-0
A.S.Marsa
03-03 20:30
FT
Etoile Metlaoui
3-1
US Ben Guerdane
03-03 20:30
FT
1Rejiche
2-0
CO Medenine
03-03 20:30
FT
AS Djelma
1-2
Esperance Sportive Zarzis
03-03 20:30
FT
CS Korba
1-0
AS Oued Ellil
03-03 20:30
FT
Espoir Rogba
1-1
CO Sidi Bouzid
03-03 20:30
FT
ES Hamam-Sousse
1-1
ES Rades
03-03 20:30
FT
Jendouba Sport
2-0
Kalaa Sport
03-03 20:30
FT
Vis Pesaro U19
4-1
Taranto U19
03-03 20:30
FT
Magesi
2-0
Baroka FC
03-03 20:30
FT
Platinum City
0-0
Pretoria Univ
03-03 20:30
FT
Global Pharma
1-0
Cece United
03-03 20:30
FT
AGSM Verona (nữ)
2-2
Freedom (ITA) (nữ)
03-03 20:35
FT
Baniyas SC U21
1-3
Al-Nasr(KSA) U21
03-03 20:35
FT
Al-Jazira(UAE) U21
1-2
Al Wahda Abu Dhabi U21
03-03 20:55
FT
Kazma
1-1
Al Fahaheel SC
03-03 21:00
FT
1AS Fortuna Mfou
1-0
Canon Yaounde
03-03 21:00
FT
Les Astres FC De Douala
2-0
Bamboutos de
03-03 21:00
FT
RCOZ Oued Zem
1-1
USM Oujda
03-03 21:00
FT
1Stade Marocain du Rabat
1-1
Chabab Ben Guerir
03-03 21:00
FT
CODM Meknes
0-0
DHJ Difaa Hassani Jadidi
03-03 21:00
FT
Kawkab de Marrakech
2-1
OCK Olympique de Khouribga
03-03 21:00
FT
Chennai Titans
2-1
Odisha FC
03-03 21:00
FT
Al Faisaly
3-0
Ramtha Club
03-03 21:00
FT
Liverpool U21
0-2
Aston Villa U21
03-03 21:00
FT
Progresso da Lunda Sul
1-0
Wiliete
03-03 21:00
FT
Stoke City (nữ)
1-4
Newcastle (nữ)
03-03 21:00
FT
Halifax Town (nữ)
0-3
Nottingham Forest (nữ)
03-03 21:00
FT
Derby County (nữ)
0-2
Burnley (nữ)
03-03 21:00
FT
Wolverhampton Wanderers WFC (nữ)
3-0
Liverpool Feds (nữ)
03-03 21:20
FT
Huddersfield (nữ)
1-2
West Bromwich WFC (nữ)
03-03 21:00
FT
Cardiff City (nữ)
1-2
Portsmouth (nữ)
03-03 21:00
FT
Plymouth Argyle (nữ)
1-3
Ipswich Town (nữ)
03-03 21:00
FT
Stirling University (nữ)
1-1
Glasgow Girls (nữ)
03-03 21:00
FT
Maidenhead United (nữ)
1-1
Southampton WFC (nữ)
03-03 21:00
FT
Loughborough Lightning (nữ)
0-0
Boldmere St.Michaels (nữ)
03-03 21:00
FT
SC Casablanca (nữ)
3-1
CS Hilal Temara (nữ)
03-03 21:00
FT
NK Bedem Ivankovo
2-1
NK Kutjevo1
03-03 21:00
FT
FC Koper
1-2
NK Rogaska
03-03 21:00
FT
Resovia Rzeszow (nữ)
2-3
Skra Czestochowa (nữ)
03-03 21:00
FT
1Rot-Weiss Frankfurt
1-2
SV Pars Neu-Isenburg
03-03 21:30
FT
FFV Sportfreunde 04
1-5
DJK Bad Homburg
03-03 21:00
FT
Dila Gori
2-0
Gagra Tbilisi
03-03 21:00
FT
Rijeka
2-0
NK Varteks Varazdin
02-03 03:00
FT
Celta Vigo
1-0
Almeria1
02-03 20:00
FT
Sevilla
3-2
Sociedad
02-03 02:30
FT
SC Freiburg
2-2
Bayern Munchen
02-03 21:30
FT
1VfL Bochum
1-4
RB Leipzig
02-03 21:30
FT
Darmstadt
0-6
Augsburg
02-03 21:30
FT
Heidenheimer
1-2
Eintracht Frankfurt
02-03 21:30
FT
1FSV Mainz 05
1-1
Monchengladbach
02-03 21:30
FT
Union Berlin
0-2
Borussia Dortmund
02-03 03:00
FT
Monaco
0-0
PSG
02-03 02:45
FT
3Lazio
0-1
AC Milan
02-03 21:00
FT
1Udinese
1-1
Salernitana
02-03 11:00
FT
Vissel Kobe
0-1
Kashiwa Reysol
02-03 12:00
FT
Kyoto Sanga
1-2
Shonan Bellmare
02-03 12:00
FT
Sagan Tosu
4-0
Consadole Sapporo1
02-03 12:00
FT
1Nagoya Grampus
0-1
Machida Zelvia
02-03 12:00
FT
Kyoto Sanga
1-2
Shonan Bellmare
02-03 12:00
FT
Sagan Tosu
4-0
Consadole Sapporo1
02-03 12:00
FT
1Nagoya Grampus
0-1
Machida Zelvia
02-03 13:00
FT
Gamba Osaka
1-0
Albirex Niigata
02-03 13:00
FT
Kashima Antlers
1-1
Cerezo Osaka
02-03 13:00
FT
FC Tokyo
1-1
Hiroshima Sanfrecce
02-03 03:00
FT
West Brom
2-1
Coventry City
02-03 19:30
FT
Bristol City
0-1
Cardiff City
02-03 19:30
FT
1Huddersfield Town
1-1
Leeds United
02-03 19:40
FT
AFC Wimbledon
1-0
Milton Keynes Dons
02-03 00:00
FT
Al Hilal
3-1
Al Ittihad(KSA)
02-03 21:00
FT
Al-Khaleej
0-0
Al-Shabab(KSA)
02-03 21:00
FT
1Dhamk
0-2
Al-Ettifaq
02-03 00:00
FT
Opava
1-0
Marila Pribram
02-03 20:00
FT
1Dukla Prague
3-3
Brno
02-03 20:30
FT
Slavia Kromeriz
1-0
Vyskov
02-03 20:30
FT
Lisen
0-1
Viktoria Zizkov
02-03 20:30
FT
FK MAS Taborsko
0-0
Chrudim
02-03 00:00
FT
Umraniyespor
2-0
Altay Spor Kulubu
02-03 17:30
FT
1Bodrumspor
0-1
Eyupspor1
02-03 17:30
FT
Tuzlaspor
1-1
Keciorengucu
02-03 20:00
FT
Erzurum BB
0-0
Kocaelispor
02-03 00:00
FT
Ceramica Cleopatra FC
2-0
El Mokawloon El Arab
02-03 00:00
FT
Dignis Yepsonas
1-0
Omonia Aradippou
02-03 20:00
FT
Peyia 2014
1-2
Olympiakos Nicosia FC
02-03 20:00
FT
Asil Lysi
1-2
E.N.Paralimniou
02-03 20:00
FT
Xylotympou
1-4
Ermis Aradippou
02-03 20:00
FT
PAEEK
1-1
MEAP Nisou1
02-03 20:00
FT
Akritas Chloraka
1-0
Digenis Morphou1
02-03 20:00
FT
ENAD Polis
2-1
PO Ahironas-Onisilos
02-03 00:00
FT
FC Flora Tallinn
2-0
FC Nomme United
02-03 17:30
FT
FC Kuressaare
0-6
Nomme JK Kalju
02-03 19:30
FT
Levadia Tallinn
6-0
Trans Narva
02-03 00:00
FT
Usti nad Labem
1-1
Jablonec B
02-03 16:15
FT
SK Motorlet Praha
1-1
Viktoria Plzen B
02-03 16:15
FT
FC Pisek
1-2
Povltava FA
02-03 16:15
FT
Pardubice B
1-1
Banik Most-Sous
02-03 16:30
FT
FK Kolin
1-4
Zivanice
02-03 16:30
FT
Ceske Budejovice B
1-0
Sokol Hostoun
02-03 16:30
FT
FK Prepere
0-2
Hradec Kralove B
02-03 17:00
FT
Teplice B
2-2
Chlumec nad Cidlinou
02-03 20:30
FT
Slovan Velvary
2-1
Slovan Liberec II
02-03 20:30
FT
Arsenal Ceska Lipa
0-0
Sokol Brozany
02-03 20:30
FT
Domazlice
4-0
FK Kraluv Dvur
02-03 00:00
FT
SCCM Chabab Mohamedia
0-1
Union Touarga Sport Rabat
02-03 02:00
FT
UTS Union Touarga Sport Rabat
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia
02-03 00:00
FT
Stabaek (nữ)
2-1
Kolbotn (nữ)
02-03 00:00
FT
SK Furstenfeld
2-0
SV Krottendorf
02-03 00:00
FT
Aalesund FK
3-1
Brattvag
02-03 00:00
FT
SV Tillmitsch
3-0
SVL Flavia Solva
02-03 00:30
FT
Salzburger AK 1914
4-0
St. Johann
02-03 00:30
FT
Trelleborgs FF (nữ)
1-1
KIF Orebro DUFF (nữ)
02-03 00:30
FT
Levanger FK
0-1
Stjordals Blink
02-03 00:30
FT
Sotra
3-2
Loddefjord
02-03 01:00
FT
Stockerau
2-2
Zwettl SC
02-03 01:00
FT
USV Gnas
5-1
SV Pachern
02-03 01:00
FT
FC Trollhattan
2-0
Stenungsunds IF
02-03 01:00
FT
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF1
02-03 05:00
FT
Auckland City
2-0
Manurewa AFC
02-03 05:30
FT
Deportivo Cali (nữ)
0-1
America de Cali (nữ)
02-03 06:00
FT
South Hobart U21
3-0
Clarence Zebras FC U21
02-03 07:30
FT
2Juventud Antoniana
0-2
Central Norte Salta2
02-03 08:30
FT
Gotham FC (nữ)
3-1
Racing Louisville (nữ)
02-03 10:30
FT
South Hobart
6-2
Hobart Zebras
02-03 12:45
FT
Launceston City
1-6
Devonport City
02-03 12:45
FT
Kingborough Lions
2-0
Glenorchy Knights FC
02-03 16:00
FT
Brno B
0-0
TJ Tatran Bohunice
02-03 16:00
FT
Perth RedStar
2-2
Stirling Macedonia
02-03 16:00
FT
Valasske Mezirici
1-2
FC Vsetin
02-03 16:00
FT
Fremantle City FC (nữ)
1-1
Subiaco AFC (nữ)
02-03 16:00
FT
Mutenice
3-10
Bzenec
02-03 16:10
FT
FC Gomel
2-2
Naftan Novopolock
02-03 17:00
FT
FC Belshina Babruisk
2-0
FK Bumprom
02-03 17:00
FT
Frederikssund IK
4-0
Vanlose
02-03 17:00
FT
Hougang United FC
0-3
Tampines Rovers FC
02-03 17:00
FT
Hlucin
2-6
Zlinsko
02-03 17:00
FT
Hodonin Sardice
3-1
MSK Breclav
02-03 17:00
FT
Zaglebie Sosnowiec
1-2
Trinec
02-03 17:30
FT
FC Stockholm Internazionale
1-2
Taby